เซินเจิ้น Handar เทคโนโลยีออฟติคัล จำกัด

รายละเอียดกำหนดความสำเร็จหรือความล้มเหลวเลือกอนาคตแห่งความสำเร็จ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์สวิตช์ POE อุตสาหกรรม

สวิตช์สี่พอร์ต Poe แบบพกพา, สวิตช์ไฟเบอร์ออปติกอีเธอร์เน็ต 4 X 10/100 / 1000Base-T

สวิตช์สี่พอร์ต Poe แบบพกพา, สวิตช์ไฟเบอร์ออปติกอีเธอร์เน็ต 4 X 10/100 / 1000Base-T

ประเทศจีน สวิตช์สี่พอร์ต Poe แบบพกพา, สวิตช์ไฟเบอร์ออปติกอีเธอร์เน็ต 4 X 10/100 / 1000Base-T ผู้ผลิต
สวิตช์สี่พอร์ต Poe แบบพกพา, สวิตช์ไฟเบอร์ออปติกอีเธอร์เน็ต 4 X 10/100 / 1000Base-T ผู้ผลิต สวิตช์สี่พอร์ต Poe แบบพกพา, สวิตช์ไฟเบอร์ออปติกอีเธอร์เน็ต 4 X 10/100 / 1000Base-T ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  สวิตช์สี่พอร์ต Poe แบบพกพา, สวิตช์ไฟเบอร์ออปติกอีเธอร์เน็ต 4 X 10/100 / 1000Base-T

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: HD
ได้รับการรับรอง: CE/RoHs/FCC
หมายเลขรุ่น: HD-1F4E / PSE-AF-G-SFP

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุในกล่องกระดาษ
เวลาการส่งมอบ: 3-7 วันหลังจากได้รับเงินมัดจำ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T หรือเวสเทิร์นยูเนี่ยน
สามารถในการผลิต: ชิ้น 50000 ต่อเดือน
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ชื่อสินค้า: สวิตช์ PoE อุตสาหกรรม 4 x 10/100 / 1000Base-T และ 1 x 1000Base-Fx GE SFP อินเตอร์เฟซ: พอร์ต RJ45 4 x 10/100 / 1000Base-T 1 x 1000Base-F พอร์ต GE SFP
PoE: IEEE 802.3af 15.4W ต่อพอร์ต แบนด์วิดท์การแลกเปลี่ยนระบบ: 10Gbps
MAC: 8K หน่วยความจำ: 1M
เวลาล่าช้าในการแลกเปลี่ยน: <4μs อุณหภูมิการทำงาน: -40 ~ 85 ℃
เปลือก: เกรดป้องกัน IP40, DIN Rail มิติ: 143 x 104 x 48 มม
ได้รับการรับรอง: CE/RoHS/FCC
แสงสูง:

din rail poe switch

,

poe media converter



สวิตช์อีเทอร์เน็ต PoE อุตสาหกรรม 4 x 10/100 / 1000Base-T และ 1 x 1000Base-Fx GE SFP

ลักษณะ

  1. อุปกรณ์ HD-1F4E / PSE-AF-G คือสวิตช์ PoE อุตสาหกรรม
  2. รองรับพอร์ต 10Base-T / 100Base-T / 1000Base-TX และหนึ่ง 1000Base-FX
  3. พอร์ตไฟเบอร์ ตัวแปลงเหล่านี้จัดเป็นอุปกรณ์แหล่งจ่ายไฟ
  4. (PSE) และเมื่อใช้ในลักษณะนี้ให้กำลัง 15.4 วัตต์
  5. IEEE802.3af รองรับอุปกรณ์ขับเคลื่อน (PDs) ไม่จำเป็นต้องใช้
  6. สำหรับสายไฟเพิ่มเติม สนับสนุนฟังก์ชั่น LFP ซึ่งง่ายต่อการตรวจสอบ
  7. สถานะการเชื่อมต่อเครือข่ายก็ยังสนับสนุน CE, มาตรฐาน FCC,
  8. นำมาใช้ในการออกแบบมาตรฐานอุตสาหกรรม, การป้องกัน IP40, ทนทานสูง
  9. กรณีโลหะ, แหล่งจ่ายไฟ (48VDC), -40 ถึง 85 ° C อุณหภูมิในการทำงาน
  10. ตัวแปลงรองรับ IEEE802.3 / IEEE802.3u / IEEE802.3z / IEEE802.3x
  11. ด้วยการตรวจจับอัตโนมัติแบบ 10/100 / 1000M, เต็ม / half-คู่ และ MDI / MDI-X,
  12. ซึ่งเป็นโซลูชันที่สมบูรณ์สำหรับเครือข่าย อีเธอร์เน็ต อุตสาหกรรมของคุณ


คุณสมบัติ

•รองรับพอร์ต 10/100 / 1000Base-TX สี่พอร์ตและพอร์ตไฟเบอร์ 1000Base-FX หนึ่งพอร์ต

รองรับ IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE802.3z, IEEE802.3x, IEEE802.3af

•ใช้งานร่วมกับ IEEE802.3af (15.4W)

พอร์ตอีเทอร์เน็ตสนับสนุนการปรับตัวเองและการใช้งาน PoE 10/100 / 1000M

•รองรับ LFP (Link Fault Pass-Through)

•สนับสนุนการเพิ่มขึ้นอย่างมากในโหมดแพ็คเก็ต

•อินพุต DC10V-48V รองรับอินพุตแบบคู่ซ้ำซ้อน

•ชั้นป้องกัน IP40, เปลือกเหล็กที่มีความแข็งแรงสูง, ติดตั้งราง DIN

•ออกแบบอุตสาหกรรมชั้นประถมศึกษาปีที่ 4


ข้อมูลจำเพาะ:

มาตรฐาน อีเธอร์เน็ต IEEE802.3 อีเธอร์เน็ต 10Base-T
IEEE802.3u 100Base-TX / FX Fast อีเธอร์เน็ต
IEEE802.3z 1000Base-TX / FX กิกะบิต อีเธอร์เน็ต
IEEE802.3x การควบคุมการไหล
802.3

อินเตอร์เฟซ

พอร์ต RJ45 4 x 10/100 / 1000Base-T: สำหรับเชื่อมต่อคู่บิด STP / UTP ประเภท 5
1 x 1000Base-Fx FE พอร์ต SFP: สำหรับเชื่อมต่อตัวรับส่งสัญญาณและสายไฟเบอร์ SFP 155M
PoE IEEE802.3af / 15.4W ต่อพอร์ต
แอตทริบิวต์ Exchange ความเร็วในการส่งต่อ: 7.44Mpps
โหมดการส่ง: จัดเก็บและส่งต่อ
แบนด์วิดท์การแลกเปลี่ยนระบบ: 10Gbps
ตารางที่อยู่ MAC: 8K
หน่วยความจำ: 1 ล
เวลาล่าช้าของการแลกเปลี่ยน: <4μs
กรอบจัมโบ้: 9K ไบต์
ระยะการส่งข้อมูล สายบิดเบี้ยว: 100 ม. (สาย CAT5 / CAT5e มาตรฐาน)
เส้นใยหลายโหมด: 850nm / 550m (OM1 OM2)
เส้นใยโหมดเดี่ยว: สูงสุด 120Km ขึ้นอยู่กับตัวรับส่งสัญญาณ SFP ที่ใช้
ตัวบ่งชี้ที่นำ ตัวบ่งชี้รูปแบบ: Tx ท่าเรือ Link / Act (1 ~ 4)
ตัวบ่งชี้แหล่งจ่ายไฟ: PWR
ตัวบ่งชี้อินเทอร์เฟซ: พอร์ต Fx Link / Act
แหล่งจ่ายไฟ แรงดันไฟฟ้าขาเข้า: DC 10V ~ DC 58V
ประเภทของอินพุต: เทอร์มินอลบล็อก
การใช้งานแบบเต็มกำลัง (NO PD): <4W
การใช้งานเต็มกำลัง (เต็ม PD): <100 วัตต์
โครงสร้างทางกล เปลือกหอย: เกรดป้องกัน IP40, เปลือกอลูมิเนียม
การติดตั้ง: DIN-Rail
น้ำหนักการจัดส่ง: 0.85 กก. / ชิ้น
ขนาด (กว้าง x สูง x สูง): 143 มม. × 104 มม. × 48 มม
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ~ 85 ℃
อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -40 ~ 85 ℃
ความชื้นสัมพัทธ์: 5% ~ 95% (ไม่มีการควบแน่น)
มาตรฐานอุตสาหกรรม อีเอ็ม:
FCC CFR47 ตอน 15, EN55022 / CISPR22, คลาส A
EMS:
IEC61000-4-2 (ESD): ± 8kV (ติดต่อ), ± 15KV (อากาศ)
IEC61000-4-3 (RS): 10V / m (80MHz-2GHz)
IEC61000-4-4 (EFT): พอร์ตพลังงาน: ± 4kV / พอร์ตข้อมูล: ± 2kV
IEC61000-4-5 (Surge): พอร์ตเพาเวอร์: ± 2kV / DM, ± 4kV / CM / พอร์ตข้อมูล: ± 2kV
IEC61000-4-6 (CS): 3V (10kHz-150kHz); 10V (150kHz-80MHz)
IEC61000-4-16 (โหมดการนำโหมดทั่วไป): 30V (ต่อ), 300V (1 วินาที)
เครื่องจักร:
IEC60068-2-6 (การสั่นสะเทือน)
IEC60068-2-27 (ช็อต)
IEC60068-2-32 (ฤดูใบไม้ร่วงฟรี)



ความได้เปรียบทางการแข่งขัน:

1. โรงงานของเราได้รับการรับรองโดย ISO9001: 2015

  • หนังสือรับรอง: CE / FCC / ROHS
  • การรับประกัน: รับประกันสามปีและรองรับอายุการใช้งาน
  • มี OEM / ODM

สวิตช์ อีเธอร์เน็ต PoE อุตสาหกรรม 10-100-1000M

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Handar Optical Technology Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: sales

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)