เซินเจิ้น Handar เทคโนโลยีออฟติคัล จำกัด

รายละเอียดกำหนดความสำเร็จหรือความล้มเหลวเลือกอนาคตแห่งความสำเร็จ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์SFP เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์

ร้อน การศึกษา BIDI SFP เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ ทนทานสำหรับ กิกะบิต อีเธอร์เน็ต

ร้อน การศึกษา BIDI SFP เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ ทนทานสำหรับ กิกะบิต อีเธอร์เน็ต

ประเทศจีน ร้อน การศึกษา BIDI SFP เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ ทนทานสำหรับ กิกะบิต อีเธอร์เน็ต ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  ร้อน การศึกษา BIDI SFP เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ ทนทานสำหรับ กิกะบิต อีเธอร์เน็ต

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: HD
ได้รับการรับรอง: CE/RoHs/FCC
หมายเลขรุ่น: HD-SB3512-20LCD

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุในกล่องกระดาษ
เวลาการส่งมอบ: 3-7 วันหลังจากได้รับเงินมัดจำ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T หรือเวสเทิร์นยูเนี่ยน
สามารถในการผลิต: ชิ้น 50000 ต่อเดือน
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ชื่อสินค้า: เครื่องรับส่งสัญญาณ SFP 1.25G BIDI 20Km ใบสมัคร: ศูนย์ข้อมูลและเครือข่ายไฟเบอร์
Center ความยาวคลื่น: Tx1310nm / Rx1550nm ขั้วต่อแสง: LC
Tx power: -9 ถึง -3dBm ความไวแสง: <-22dBm
ระยะทาง: 20Km ผ่าน SMF DDMI: ใช่
มาตรฐาน: SFP MSA SFF-8472 ได้รับการรับรอง: CE/ROHS/FCC/ISO
แสงสูง:

fiber optic transceiver

,

bidi sfp transceiver

ตัวรับส่งสัญญาณ SFP 1.25G BIDI 20Km Tx1310 / Rx1550nm

คุณสมบัติของสินค้า

รองรับการเชื่อมต่อ LAN แบบช่องต่อ LAN

การปล่อย SFP แบบเสียบปลั๊กแบบฮ็อต

1310nmเครื่องส่งเลเซอร์ FP

เป็นไปตามข้อกำหนดและปฏิบัติตามมาตรฐาน RoHS และปลอดสารตะกั่ว

ขึ้นไป 20 กม. ใน 9 / 125um SMF

กรงหุ้มด้านข้างสำหรับลด EMI

แหล่งจ่ายไฟ 3.3V เพียงอย่างเดียว

ลดกระแสไฟต่ำกว่า 600mW

ช่วงอุณหภูมิการทำงานที่ใช้งานได้: 0 ° C ถึง 70 ° C

การประยุกต์ใช้งาน

กิกะบิตอีเทอร์เน็ต

1.06ช่อง Fibre Channel ของ Gb / s

สเปค

Handys HD-SB3512-20LCD แบบฟอร์มขนาดเล็ก การศึกษา (SFP) ตัวรับส่งสัญญาณเข้ากันได้กับ Small Form Factor การศึกษา Multi-Sourcing Agreement (MSA) สอดคล้องกับกิกะบิตอีเทอร์เน็ตตามที่ระบุใน IEEE STD

I. คำอธิบาย Pin
หมุด สัญลักษณ์ ชื่อ / รายละเอียด อ้าง
1 veet พื้นส่งสัญญาณ (ทั่วไปกับพื้นรับสัญญาณ) 1
2 ข้อผิดพลาด TX ความผิดพลาดของเครื่องส่งสัญญาณ
3 ปิดการใช้งาน TX ปิดใช้งานเครื่องส่งสัญญาณ เอาต์พุตเลเซอร์ปิดการทำงานเมื่อเปิดหรือสูง 2
4 MOD_DEF (2) ความหมายของโมดูล 2. สายข้อมูลสำหรับ Serial ID 3
5 MOD_DEF (1) ความหมายของโมดูล 1. สายนาฬิกาสำหรับ Serial ID 3
6 MOD_DEF (0) ความหมายของโมดูล 0. มีกราวด์ภายในโมดูล 3
7 เลือกราคา ไม่จำเป็นต้องเชื่อมต่อ
8 LOS การสูญเสียสัญญาณบ่งชี้สัญญาณ ลอจิก 0 หมายถึงการทำงานตามปกติ 4
9 เปลี่ยนทิศทาง พื้นรับสัญญาณ (ร่วมกับพื้นส่งสัญญาณ) 1
10 เปลี่ยนทิศทาง พื้นรับสัญญาณ (ร่วมกับพื้นส่งสัญญาณ) 1
11 เปลี่ยนทิศทาง พื้นรับสัญญาณ (ร่วมกับพื้นส่งสัญญาณ) 1
12 RD- รับข้อมูล Inverted DATA ของผู้รับ AC คู่
13 RD + รับข้อมูลที่ไม่ได้กลับคืนมา AC คู่
14 เปลี่ยนทิศทาง พื้นรับสัญญาณ (ร่วมกับพื้นส่งสัญญาณ) 1
15 VccR แหล่งจ่ายไฟรับ
16 VccT แหล่งจ่ายพลังงานส่งสัญญาณ
17 veet พื้นส่งสัญญาณ (ทั่วไปกับพื้นรับสัญญาณ) 1
18 TD + ข้อมูลที่ไม่คว่ำตัวส่งข้อมูลแบบ Transmitter in. AC ควบคู่กัน
19 TD- ข้อมูล Inverted DATA ใน.
20 veet พื้นส่งสัญญาณ (ทั่วไปกับพื้นรับสัญญาณ) 1

หมายเหตุ :

  1. วงจรสนามไฟฟ้าถูกแยกออกจากพื้นผิวของแชสซี
  2. เอาต์พุตเลเซอร์ปิดใช้งานเมื่อปิดใช้งาน TX Disable> 2.0V หรือเปิดเปิดใช้งานใน TX Disable <0.8V
  3. ควรจะดึงขึ้นกับ 4.7k - 10kohms บนกระดานโฮสต์เพื่อแรงดันไฟฟ้าระหว่าง 2.0V และ 3.6V

MOD_DEF (0) ดึงสายต่ำเพื่อระบุว่าโมดูลถูกเสียบเข้า

  1. LOS เป็นเอาต์พุต LVTTL ควรจะดึงขึ้นกับ 4.7k - 10kohms บนกระดานโฮสต์เพื่อแรงดันไฟฟ้าระหว่าง 2.0V และ 3.6V ลอจิก 0 หมายถึงการทำงานตามปกติ ตรรกะ 1 แสดงถึงการสูญเสียสัญญาณ

ครั้งที่สอง การให้คะแนนสูงสุดแบบสัมบูรณ์
พารามิเตอร์ สัญลักษณ์ นาที Typ แม็กซ์ หน่วย อ้าง
แรงดันไฟฟ้าสูงสุด vcc -0.5 4.0 V
อุณหภูมิในการจัดเก็บ TS -40 100 ° C
กรณีอุณหภูมิในการทำงาน TOP 0 70 ° C
ความชื้นสัมพัทธ์ RH 0 85 % 1

III ลักษณะทางไฟฟ้า (TOP = 25 ° C, Vcc = 3.3Volts)
พารามิเตอร์ สัญลักษณ์ นาที Typ แม็กซ์ หน่วย อ้าง
การจ่ายแรงดัน vcc 3.00 3.60 V
Supply ปัจจุบัน Icc 180 300 mA
เครื่องส่ง
อิมพีแดนซ์ความแตกต่างของอินพุต รินทร์ 100 Ω 2
การป้อนข้อมูลป้อนครั้งเดียว Vin, หน้า 250 1200 mV
ส่งผ่านแรงดันไฟฟ้าที่ปิดใช้งาน VD Vcc - 1.3 vcc V
ส่งแรงดันไฟฟ้าเปิดใช้งาน VEN วี Vee + 0.8 V
ส่งผ่านการยืนยันเวลา 10 เรา
ผู้รับ
ข้อมูลการส่งออกข้อมูลแบบ เดียว swing Vout, หน้า 300 400 800 mV 3
เวลาในการส่งข้อมูลเพิ่มขึ้น TR 300 PS 4
เวลาในการส่งออกข้อมูล TF 300 PS 4
LOS Fault ข้อผิดพลาด VLOS Vcc - 0.5 VccHOST V 5
LOS ปกติ มาตรฐาน VLOS วี วี + 0.5 V 5
ผลงาน Jitter แบบ Deterministic RXΔDJ 80 PS 6
รวม Jitter Contribution RXΔTJ 122.4 PS

หมายเหตุ :

  1. ไม่ควบแน่น
  2. AC คู่
  3. เป็นตัวบอกเลิกความแตกต่าง 100 โอห์ม
  4. 20 - 80%
  5. LOS คือ LVTTL ลอจิก 0 หมายถึงการทำงานตามปกติ ตรรกะ 1 แสดงว่าไม่มีการตรวจจับสัญญาณ
  6. วัดด้วยสัญญาณอินพุตข้อมูล DJ-free ในการใช้งานจริง DJ ผลลัพธ์จะเป็นผลรวมของดีเจอินพุตและΔDJ

IV ลักษณะทางออฟติคอล (TOP = 25 ° C, Vcc = 3.3 โวลต์)
พารามิเตอร์ สัญลักษณ์ นาที Typ แม็กซ์ หน่วย อ้าง
เครื่องส่ง
การเลือกเอาท์พุท อำนาจ PO -9 - -3 dBm 1
ความยาวคลื่นเชิงแสง λ 1290 1310 1330 นาโนเมตร 2
ความกว้างของสเปกตรัม σ - - 3 นาโนเมตร 2
เวลาออพติคอล / เวลาตก TR / TF - 170 260 PS 4
ผลงาน Jitter แบบ Deterministic TXΔDJ - 20 56.5 PS 5
รวม Jitter Contribution TXΔTJ - 50 119 PS
อัตราส่วนการดับกระพริบของแสง ER 9 - - เดซิเบล
ผู้รับ

ความไว Rx เฉลี่ยที่ 1.25 Gb / s

(กิกะบิต อีเธอร์เน็ต)

RSENS2 - - -24 dBm 6, 7

ความไว Rx เฉลี่ยที่ 1.06 Gb / s

(1X Fibre Channel)

RSENS1 - - -25 dBm 6, 7
กำลังรับสูงสุด RXMAX 0 dBm
ความยาวคลื่นแสงศูนย์ λC 1470 1490 1510 นาโนเมตร
LOS De-Assert LOSD - - -25 dBm
ยืนยัน LOS LOSA -36 - - dBm
LOS Hysteresis 0.5 - - เดซิเบล

หมายเหตุ :

  1. ความปลอดภัยของเลเซอร์ประเภท 1
  2. นอกจากนี้ยังระบุเพื่อให้เป็นไปตามเส้นโค้งในรูปแบบ FC-PI-2 Rev. 10.0 รูปที่ 18 ซึ่งอนุญาตให้ใช้การค้าระหว่างความยาวคลื่นกว้างสเปกตรัม
  3. ข้อกำหนดการสูญพันธุ์เทียบเท่าสำหรับ Fibre Channel อนุญาตให้ ER ขนาดเล็กกว่าที่กำลังเฉลี่ยสูงกว่า
  4. ไม่กรอง 20-80% สอดคล้องกับ IEEE 802.3 (Gig E) และ FC 1x มาสก์ดวงตาเมื่อกรอง
  5. วัดด้วย DJ-free input input ในการใช้งานจริง DJ output จะเป็นผลรวมของ DJ input และΔDJ
  6. วัดด้วยสัญญาณความสอดคล้องที่ระบุในรายละเอียด FC-PI-2 Rev. 10.0
  7. วัดด้วย PRBS 2 7 -1 ที่ 10 -12 BER

V. ข้อกำหนดทั่วไป
พารามิเตอร์ สัญลักษณ์ นาที Typ แม็กซ์ หน่วย อ้าง
อัตราข้อมูล BR 1062 1250 Mb / วินาที 1
อัตราความผิดพลาดบิต BER 10 -12 2

แม็กซ์ ความยาวของลิงก์ที่สนับสนุนบน

9 / 125μm SMF @ 1x Fibre Channel

LMAX1 20 กม. 3, 4

แม็กซ์ ความยาวของลิงก์ที่สนับสนุนบน

9 / 125μm SMF @ กิกะบิต อีเธอร์เน็ต

LMAX2 20 กม. 3, 4

หมายเหตุ :

  1. กิกะบิต อีเธอร์เน็ต และช่อง Fibre Channel 1 ช่อง
  2. ผ่านการทดสอบด้วยรูปแบบข้อมูล PRBS 2 7 -1
  3. การกระจายตัว จำกัด ต่อ FC-PI-2 Rev. 10
  4. มีการลดทอนความของ 0.55 dB / km สำหรับการคำนวณความยาวของส่วนเชื่อมโยง โปรดดูข้อมูลจำเพาะออฟติคัลในตารางที่ 4 เพื่อคำนวณงบประมาณการเชื่อมโยงที่แม่นยำยิ่งขึ้นโดยขึ้นอยู่กับเงื่อนไขเฉพาะในใบสมัครของคุณ

พระมงกุฎเกล้าเจ้าอยู่หัว ข้อกำหนดด้านสิ่งแวดล้อม

ตัวรับส่งข้อมูล BIDI SFP เชิงพาณิชย์แบบ HD มีช่วงอุณหภูมิการทำงานตั้งแต่ 0 ถึง 70 องศาเซลเซียส

พารามิเตอร์ สัญลักษณ์ นาที Typ แม็กซ์ หน่วย อ้าง
กรณีอุณหภูมิในการทำงาน ด้านบน 0 70 ° C
อุณหภูมิในการจัดเก็บ Tsto -40 100 ° C

ปกเกล้าเจ้าอยู่หัว ข้อกำหนดทางกล

ตัวรับส่งสัญญาณแบบ SFP (Small Form Factor การศึกษา) ของ HD สามารถทำงานร่วมกับมิติข้อมูลที่กำหนดโดยข้อตกลง SFP Multi-Sourcing Agreement (MSA)

ตัวรับส่งสัญญาณ SFP 1.25G BIDI 20Km Tx1310 / Rx1550nm

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Handar Optical Technology Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: sales

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)