เซินเจิ้น Handar เทคโนโลยีออฟติคัล จำกัด

รายละเอียดกำหนดความสำเร็จหรือความล้มเหลวเลือกอนาคตแห่งความสำเร็จ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์วิดีโอเพื่อแปลงไฟเบอร์

AHD 1080P ข้อมูลวิดีโอเสียงไฟเบอร์ออปติกคอนเทนเนอร์ 8Ch 1310nm / 1550nm ความยาวคลื่น

AHD 1080P ข้อมูลวิดีโอเสียงไฟเบอร์ออปติกคอนเทนเนอร์ 8Ch 1310nm / 1550nm ความยาวคลื่น

ประเทศจีน AHD 1080P ข้อมูลวิดีโอเสียงไฟเบอร์ออปติกคอนเทนเนอร์ 8Ch 1310nm / 1550nm ความยาวคลื่น ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  AHD 1080P ข้อมูลวิดีโอเสียงไฟเบอร์ออปติกคอนเทนเนอร์ 8Ch 1310nm / 1550nm ความยาวคลื่น

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: HD
ได้รับการรับรอง: CE/ROHS/FCC/ISO 9001
หมายเลขรุ่น: HD-AHD-4V-T / RF

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุในกล่องกระดาษ
เวลาการส่งมอบ: 3-7 วันหลังจากได้รับเงินมัดจำ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T หรือเวสเทิร์นยูเนี่ยน
สามารถในการผลิต: ชิ้น 50000 ต่อเดือน
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
โปรโตคอลการสนับสนุน: IEEE802.3u 10 / 100Base-TX โหมดการทำงาน: คู่ แบบ เต็ม คู่ / ครึ่งเพล็กซ์ (เฉพาะสำหรับอินเทอร์เฟซ RS-485/422)
ระบบสัญญาณ: ระบบ PAL / NTSC / SECAM ชนิดของอินเทอร์เฟซ: 2 SC + 1 RJ45
ความยาวคลื่น: 1310nm / 1550nm พอร์ตวิดีโอ: BNC
ขั้วต่อไฟเบอร์: เอฟซี / SC / ST
แสงสูง:

video to fiber optic converter

,

bnc to fiber media converter

8CH 1080P AHD HD-CVI / AHD / TVI วิดีโอไป ไฟเบอร์ Convert ไฟเบอร์ จักษุ ไปยัง BNC 1 RS485 ข้อมูล


Overviems

ตัวแปลงสัญญาณวิดีโอ (+ Reverse Data) นำมาใช้เป็นวิดีโอ digtal ขั้นสูงและ จักษุal
เทคโนโลยีการส่งผ่านเส้นใยและใช้การถ่ายทอดเรียลไทม์และการซิงโครไนซ์ไม่มีการบิดเบือน
และมีคุณภาพสูงไปจนถึง multi-channel singal บน เดียว-core จักษุal ไฟเบอร์ แปลงสัญญาณภาพดิจิตอลแบบดิจิตอล
นำเทคโนโลยีการบีบอัดวิดีโอดิจิตอลเต็มรูปแบบและมีผลวิดีโอที่มีคุณภาพสูงซึ่งสามารถตอบสนองได้
ความต้องการของผู้ใช้ Plug-and-play ทำให้การติดตั้งง่ายและสะดวกยิ่งขึ้นการออกแบบ LED
ช่วยให้ผู้ใช้รู้สถานะการทำงานได้อย่างง่ายดายและไม่จำเป็นต้องใช้การปรับจุด
โมดูลออปติคัลและวงจรหลักนำอุปกรณ์นำเข้าที่มีเสถียรภาพสูงและสอดคล้องกับสากล
มาตรฐานที่ใช้กับสภาพแวดล้อมการทำงานที่แตกต่างกัน

คุณสมบัติ

1 การส่งผ่านวิดีโอคุณภาพสูงและไม่มีการบีบอัดข้อมูลแบบ 10 บิต

2 สามารถใช้งานร่วมกับระบบกล้องวงจรปิด NTSC, PAL และ SECAM และสนับสนุนโปรโตคอลข้อมูล RS-232, RS-422 และ RS-485

3 รองรับสัญญาณวิดีโอความละเอียดสูง

4 ระบบวิดีโอ PAL, NTSC และ SECAM ที่เข้ากันได้กับระบบอัตโนมัติ

5 แหล่งจ่ายไฟและตัวบ่งชี้สถานะพารามิเตอร์อื่น ๆ ซึ่งสามารถตรวจสอบสภาพการทำงานของระบบได้

6 สนับสนุนไม่ให้เกิดความเสียหายต่อการเกิดซ้ำของวิดีโอ

7 กำลังไฟเข้าออปติคอลคงที่และช่วงไดนามิคขนาดใหญ่ ไม่จำเป็นต้องปรับไฟฟ้าหรือออฟติคอล

8. การออกแบบ ASIC พิเศษ

9 ระดับอุตสาหกรรมของอุณหภูมิในการทำงานตั้งแต่ -40 ถึง 85 ซึ่งจะนำมาประยุกต์ใช้กับสภาพแวดล้อมการทำงานที่แตกต่างกัน

10 ฟังก์ชั่น ร้อน-swap

11. เราสามารถนำเสนอโครงตู้แร็คที่ติดตั้งบนแร็คได้ในรุ่นมาตรฐาน 1U / 2U / 2.5U / 4U



ข้อกำหนดทางเทคนิค

ข้อมูลจำเพาะ

•วิดีโอ
อิมพิแดนซอินพุต / เอาตพุตวิดีโอ BNC 75 Ω
จำนวนช่อง วิดีโอ 8 แชแนล
อินพุตวิดีโอ 1 โวลต์ pk-pk (75 โอห์ม)
แบนด์วิดธ์ 5 Hz - 8 MHz
ความละเอียดบิต ระบบส่งสัญญาณดิจิตอล 8 บิต
Differential Gain <1.5%
เฟส Differential <1.5 °
การเอียง <5%
อัตราส่วนสัญญาณต่อเสียงรบกวน (SNR) > 67 dB
ข้อมูล
รูปแบบข้อมูล RS485
อัตราความผิดพลาดบิต 10E-9
•ไฟฟ้าและเครื่องกล
ความต้องการพลังงานเข้า DC5V @ 2A
อะแดปเตอร์ไฟ AC 100V ~ 240V
ขนาด Stand Alone 140 * 110 * 25 มม
การ์ดขนาด 4U ชั้น 195 * 14 0 * 29 มม
•สิ่งแวดล้อม
อุณหภูมิในการทำงาน 0 ° C ~ + 70 ° C
อุณหภูมิในการจัดเก็บ - 2 0 ° C ~ + 85 ° C
ความชื้นสัมพัทธ์ 0% ~ 95% (ไม่ควบแน่น)
MTBF

> 100,000 ชั่วโมง


โครงสร้างเครื่องกลและสิ่งแวดล้อม

อำนาจ DC5V 2A
การใช้พลังงาน ≤6W
อุณหภูมิในการทำงาน -15ºC ~ 65ºC
อุณหภูมิในการจัดเก็บ -40ºC ~ 85ºC
ความชื้นสัมพัทธ์ 5% ~ 95% (ไม่มีการควบแน่น)
MTBF ≥ 100000 ชั่วโมง




ใบสมัคร

  • ระบบการขนส่งอัจฉริยะ
  • การเชื่อมต่อเครือข่ายย่อยสำหรับศูนย์เฝ้าระวัง
  • การเฝ้าระวังความปลอดภัยสาธารณะ
  • การเฝ้าระวังทางไกลและทางด่วน
  • การประชุมวิดีโอคุณภาพสูง
  • การเฝ้าระวังทางโทรทัศน์วงจรปิดอุตสาหกรรม
  • โคลีเซียมที่ใช้สำหรับการถ่ายทอดสดทางโทรทัศน์การส่งผ่านเสียง

ข้อมูลการสั่งซื้อ

หมายเลขรุ่น การกำหนดค่าผลิตภัณฑ์ อินเตอร์เฟซไฟเบอร์ โหมดไฟเบอร์ ความยาวคลื่น สูงสุด
การส่งผ่าน
ระยะทาง
HD-M8V-T / RF 8 วิดีโอ Ch เอฟซี / SC / ST หลายโหมด 1310/1550 นาโนเมตร 2km
HD-S8V-T / RF 8 วิดีโอ Ch เอฟซี / SC / ST โหมดเดียว 1310/1550 นาโนเมตร 20Km
HD-1D M8V ↑↓ 3-T / RF 8 วิดีโอ Ch
1 ข้อมูล Ch
เอฟซี / SC / ST หลายโหมด 1310/1550 นาโนเมตร 2km
HD-1D S8V ↑↓ 3-T / RF 8 วิดีโอ Ch
1 ข้อมูล Ch
เอฟซี / SC / ST โหมดเดียว 1310/1550 นาโนเมตร 20Km

ข้อมูล บริษัท

  • 2009 HANDAR จักษุS ก่อตั้งขึ้นในเดือน พ.ย. 2552 โดยมีทีมงานวิจัยและพัฒนาและทีมงานขายมืออาชีพที่ทำงานด้านการสื่อสารโทรคมนาคมผ่านระบบไฟเบอร์ออปติกตั้งแต่ปี 2547
  • 2010 HANDAR จักษุS เริ่มผลิตวงจรวิดีโอ / เสียง / ข้อมูล / อีเธอร์เน็ต / Telephone / Alarm ไปยังเครื่องแปลงไฟเบอร์และทำงานให้กับผู้ผลิตชั้นนำในสาขานี้
  • 2011 HANDAP OTPCIS ได้ก่อตั้งทีมวิศวกรของเราเพื่อพัฒนาตัวรับส่งข้อมูล SFP และเริ่มผลิตเครื่องรับส่งข้อมูล SFP 155M และ 1.25G ในเดือนสิงหาคม 2554
  • 2012 HANDAR จักษุS เริ่มโครงการ 10G SFP +
  • 2013 HANDAR จักษุS ได้ก่อตั้งทีมวิศวกรของเราเพื่อพัฒนาสวิตช์อีเธอร์เน็ตระดับอุตสาหกรรมและสวิตช์ POE และระบุว่าจะผลิตเมื่อปลายปี 2013
  • 2014 HANDAR จักษุS เริ่มต้นโครงการ 40G QSFP / CFP / CFP2
  • 2015 HANDAR จักษุS ปรับปรุงผลิตภัณฑ์ของเราสำหรับเครื่องขยายสัญญาณวิดีโอ / เสียง / ข้อมูลอะนาลิดให้เป็นชุด High-Definition รวมถึง TVI / CVI / AHD ความละเอียดสูงแบบอะนาล็อกและ SDI / HDMI ความละเอียดสูงดิจิตอล เรากลายเป็นผู้ผลิตชั้นนำของผลิตภัณฑ์ดังกล่าวในเซินเจิ้นประเทศจีน
  • 2016 HANDAR จักษุS ได้ย้ายไปทำงานที่สำนักงานแห่งใหม่ด้วยการประชุมเชิงปฏิบัติการที่ดีขึ้นเพื่อให้เราสามารถนำเสนอผลิตภัณฑ์และบริการที่ดียิ่งขึ้นแก่คู่ค้าของเรา
  • 2017 HANDAR จักษุS จะมุ่งเน้นไปที่สาขาการสื่อสารโทรคมนาคมผ่านระบบไฟเบอร์ออปติกและให้บริการที่มีคุณภาพและบริการที่ดียิ่งขึ้นแก่พันธมิตรของเราทั้งหมด
8CH 1080P AHD HD-CVI / AHD / TVI วิดีโอไป ไฟเบอร์ Convert ไฟเบอร์ จักษุ ไปยัง BNC 1 RS485 ข้อมูล

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Handar Optical Technology Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: sales

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)