เซินเจิ้น Handar เทคโนโลยีออฟติคัล จำกัด

รายละเอียดกำหนดความสำเร็จหรือความล้มเหลวเลือกอนาคตแห่งความสำเร็จ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์SFP เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์

ตัวรับส่งสัญญาณโหมดเดี่ยว 10G SFP โมดูล 1550nm 60km โลโก้ที่กำหนดเอง

ตัวรับส่งสัญญาณโหมดเดี่ยว 10G SFP โมดูล 1550nm 60km โลโก้ที่กำหนดเอง

ประเทศจีน ตัวรับส่งสัญญาณโหมดเดี่ยว 10G SFP โมดูล 1550nm 60km โลโก้ที่กำหนดเอง ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  ตัวรับส่งสัญญาณโหมดเดี่ยว 10G SFP โมดูล 1550nm 60km โลโก้ที่กำหนดเอง

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: HD
ได้รับการรับรอง: CE/RoHs/FCC
หมายเลขรุ่น: HD-SFP + / 10G-ZR-2

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 พีซี
ราคา: negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุในกล่องกระดาษ
เวลาการส่งมอบ: 3-7 วันหลังจากได้รับเงินมัดจำ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ
สามารถในการผลิต: ชิ้น 50000 ต่อเดือน
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ชื่อสินค้า: โหมดเดี่ยว 10G SFP โมดูล SFP + ZR ตัวรับส่งสัญญาณที่เหมาะสม 1550nm 60km อัตรา: 30%
ระยะทางส่ง:: 60 กม ความยาวคลื่น:: 1550nm
โลโก้: สามารถกำหนดเองได้ ประเภทไฟเบอร์:: เอสเอ็ม
สวิตช์ที่สนับสนุน:: Cisco, HP, Huawei, 3COM, Alcatel เป็นต้น
แสงสูง:

fiber optic transceiver

,

bidi sfp transceiver

โหมดเดี่ยว 10G SFP โมดูล SFP + ZR ตัวรับส่งสัญญาณที่เหมาะสม 1550nm 60km

ข้อมูลจำเพาะของ Transmitter

พารามิเตอร์ สัญลักษณ์ นาที. Typ แม็กซ์ หน่วย บันทึก
กำลังขับเฉลี่ย หน้ามุ่ย 0 5 dBm หมายเหตุ (1)
อัตราส่วนการสูญเสีย ER 9 เดซิเบล
Center ความยาวคลื่น λC 1530 1550 1570 นาโนเมตร DFB Laser
อัตราส่วนการปราบปรามโหมดด้านข้าง SMSR 30 เดซิเบล
แบนด์วิดท์สเปกตรัม (-20dB) σ 1 นาโนเมตร
เครื่องส่งสัญญาณ OFF กำลังขับ Poff -45 dBm
ความต่างศักย์อินพุตสายป้อน Differential RIN 90 100 110 โอห์ม
หน้ากากออกมา สอดคล้องกับ IEEE802.3 z (ความปลอดภัยของเลเซอร์คลาส 1) โน้ต 2)

หมายเหตุ (1): วัดที่รูปแบบ NRZ PRBS 2 ^ 7-1

หมายเหตุ (2): คำจำกัดความของหน้ากากส่งรังสี

V. ข้อกำหนดของผู้รับ

พารามิเตอร์ สัญลักษณ์ นาที. Typ แม็กซ์ หน่วย บันทึก
ความยาวคลื่นในการป้อนข้อมูล λIN 1270 1610 นาโนเมตร PIN-TIA
ความไวของตัวรับสัญญาณ PIN -26 dBm หมายเหตุ (1)
กำลังอิ่มตัวของอินพุต (Overload) PSAT -3 dBm
Los ของการยืนยันสัญญาณ PA -26 dBm
Los สัญญาณสัญญาณ De-assert PD -38 dBm โน้ต 2)
LOS Hysteresis PA-PD 0.5 2 6 เดซิเบล

หมายเหตุ (1): วัดด้วยแหล่งกำเนิดแสง 1550nm, ER = 9dB; BER = <10 ^ -12 @ PRBS = 2 ^ 7-1 NRZ

หมายเหตุ (2): เมื่อ LOS de-asserted, RX data +/- output คือ High-level (fixed)

คำถามที่พบบ่อย

ทำไมคุณถึงเลือกเรา?

ประการแรก " คุณภาพสูงเป็นวัฒนธรรมของเรา " ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเราจะได้รับการทดสอบเป็นพิเศษและรอบคอบก่อนจัดส่งเพื่อให้แน่ใจว่าคุณเป็นผลิตภัณฑ์ที่ดีที่สุดของเรา ผลิตภัณฑ์ของเราจะให้คุณเหนือกว่าคู่แข่งของคุณ

ประการที่สอง " กับเรากระบวนการซื้อของคุณจะเป็นเรื่องง่ายเหมือนกับชิ้น ca ke " เราเป็นมืออาชีพมาก บริษัท ส่งออกพนักงานของเรามีความคุ้นเคยกับทุกชนิดของข้อตกลงการค้าต่างประเทศและการกวาดล้างที่กำหนดเองเช่นเดียวกับเอกสารที่เกี่ยวข้อง

ประการที่สาม "กับเราเงินของคุณปลอดภัย" บริษัท ของเราเสนอเงื่อนไขการชำระเงินที่แตกต่างกันเช่น L / C T / T WEST Union ESCROW และ PAYPAL คุณสามารถเลือกที่ชื่นชอบได้

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Handar Optical Technology Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: sales

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)