เซินเจิ้น Handar เทคโนโลยีออฟติคัล จำกัด

รายละเอียดกำหนดความสำเร็จหรือความล้มเหลวเลือกอนาคตแห่งความสำเร็จ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์สายต่อสัญญาณ HDMI

ความละเอียด 1080P HDMI ขยาย ระยะไกล 20 กม. ด้วยแบนด์วิดธ์ 5.4Gbps-10.2G

ความละเอียด 1080P HDMI ขยาย ระยะไกล 20 กม. ด้วยแบนด์วิดธ์ 5.4Gbps-10.2G

ประเทศจีน ความละเอียด 1080P HDMI ขยาย ระยะไกล 20 กม. ด้วยแบนด์วิดธ์ 5.4Gbps-10.2G ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  ความละเอียด 1080P HDMI ขยาย ระยะไกล 20 กม. ด้วยแบนด์วิดธ์ 5.4Gbps-10.2G

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: HD
ได้รับการรับรอง: CE/ROHS/FCC/ISO 9001
หมายเลขรุ่น: HD-1V1D-T / R-F20

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุในกล่องกระดาษ
เวลาการส่งมอบ: 3-7 วันหลังจากได้รับเงินมัดจำ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T หรือเวสเทิร์นยูเนี่ยน
สามารถในการผลิต: ชิ้น 50000 ต่อเดือน
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
สถานที่กำเนิด: กวางตุ้ง จีน แบนด์วิดธ์: 5.4Gbps-10.2G
ชนิดผลิตภัณฑ์: hdmi ไฟเบอร์ ขยาย แหล่งจ่ายไฟ: DC 5V -12V
ได้รับการรับรอง: CE,ROHS,FCC/ISO9001 กินไฟ: 2.5W
ความยาวคลื่น: 1310nm / 1550nm
แสงสูง:

hdmi media converter

,

hdmi optical fiber extender

HDMI over ไฟเบอร์ Transmitter และ Receiver 20km HDMI เพื่อขยายสายไฟ, การควบคุม IR, 1080P

ภาพรวม

HDMI ผ่านตัวส่งสัญญาณและตัวรับสัญญาณ
HDMI HDMI ผ่าน ไฟเบอร์ Transmitter and Receiver ช่วยให้หน้าจอดิจิตอลของคุณ (Plasma TV, Digital Projectors, LCD)
จอภาพ, HDTV, ฯลฯ ) ขยายได้ไกลถึง 20 กม. จากแหล่งวิดีโอจาก HDMI เทคโนโลยีทางเทคนิคตัวแรกของโลกสำหรับ Plug
SFP รับส่งสัญญาณ เข้าเครื่องส่งสัญญาณ HDMI และเครื่องรับสัญญาณที่มีขนาดเล็ก สาย HDMI series เหมาะอย่างยิ่งสำหรับการใช้งานเชิงพาณิชย์
และโฮมเธียเตอร์ ผลิตภัณฑ์นี้มีข้อมูล RS232 ล่วงหน้า

ลักษณะ
  • Plug and Play
  • ติดตั้งภายในไม่กี่นาที
  • ข้อมูลการส่งต่อ RS232
  • โซลูชั่นสายเคเบิล HDMI ประกอบด้วยสายต่อไฟเบอร์ออปติกและชุดตัวรับสัญญาณ / ตัวรับสัญญาณแยกต่างหาก
  • ต้องใช้พลังงานจากภายนอก
  • รองรับมาตรฐาน HDMI ได้อย่างสมบูรณ์
  • ไม่มีลักษณะ EMI
  • เหมาะสำหรับเครื่องมือแพทย์และเครื่องบิน
ข้อกำหนดทางเทคนิค

ชิ้น

hdmi ขยาย / สาย HDMI

อินพุตไฟฟ้า

สายต่อ DC5V-12v / HDMI

การใช้พลังงาน

ส่วนขยาย 3W / HDMI

พอร์ต HDMI

สายเชื่อมต่อแบบผู้หญิง / สาย HDMI ชนิด A

การเชื่อมต่อลิงค์

UTP / STP CAT5e / 6
โหมดการทำงาน โหมด Point to Point
โหมดออกอากาศ (Point to MultiPoint)
โหมด Cascade
ระยะทางถ่ายโอน โหมด Point to Point:
สูงสุด CAT5 80 เมตร
สูงสุด CAT5e 100meters
CAT6 สูงสุด 120meters

โหมด Cascade:
สูงสุด 20Km
ความละเอียดที่สนับสนุน 1080p @ 50Hz / 1080p @ 60Hz / 1080p @ 24Hz 3D
1080 @ 50Hz / 1080 @ 60Hz
720p @ 50Hz / 720p @ 60Hz / 720p @ 50Hz 3D / 720p @ 60Hz 3D
576i @ 50Hz / 576p @ 50Hz / 480i @ 50Hz / 480p @ 60Hz

แบนด์วิดท์ อีเธอร์เน็ต

100M / HDMI ขยาย
บรรจุภัณฑ์ ผู้ส่ง * 1
ตัวรับสัญญาณ * 1
อะแดปเตอร์ไฟ * 2
คู่มือ * 1

อุณหภูมิในการทำงาน

0 ° C ~ 60 ° C / สายต่อ HDMI

ความชื้น

20% ~ 90% RH (ไม่ควบแน่น)

บรรจุภัณฑ์

ก่อนที่จะพยายามใช้เครื่องนี้โปรดตรวจสอบหีบห่อและตรวจดูให้แน่ใจว่า

รายการต่อไปนี้มีอยู่ในกล่องจัดส่ง:

  • เครื่องส่งสัญญาณขยายสัญญาณ HDMI ชิ้นเดียว
  • ชิ้นส่วนรับสัญญาณ HDMI ไฟเบอร์ หนึ่งชิ้น
  • แหล่งจ่ายไฟ DC 5V จำนวน 2 ชิ้น
  • เครื่องส่งและรับสัญญาณ IR หนึ่งชุด
  • คู่มือการใช้งาน

คำถามที่พบบ่อย

ถาม: คุณเป็นโรงงานหรือ บริษัท การค้าหรือไม่?

เราเป็นโรงงาน

Q: ชิ้นส่วนที่มีคุณค่าและสำคัญที่สุดสำหรับตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกคืออะไร?

ชิปเซ็ตตัวรับส่งสัญญาณไฟเบอร์และอะแดปเตอร์ไฟ

Q: Ho-link ทำหน้าที่ในการควบคุมคุณภาพของตัวแปลงสื่อ / ตัวแปลงสัญญาณ SFP / เครื่องแปลงวิดีโอได้อย่างไร?

ผลิตภัณฑ์ทุกชิ้นต้องได้รับการทดสอบตามกระบวนการข้างต้นก่อนออกจากโรงงาน

Q: ราคา Handar มีราคาเท่าไร?

Handar ไม่สามารถตรวจสอบให้แน่ใจว่าราคาของเราต่ำสุดในตลาด แต่เราสามารถตรวจสอบได้ว่าราคาของเรามีการแข่งขันกันมากที่สุดโดยพิจารณาจากคุณภาพเดียวกัน

ถาม: MOQ สำหรับ OEM คืออะไร?

ไม่มีขีด จำกัด ปริมาณ

Q: คุณสามารถเตรียมตัวอย่างได้นานเท่าไร?

ตัวอย่างสามารถจัดเตรียมได้ภายใน 3 วันหลังจากได้รับเงิน

Q: ระยะเวลาการซื้อขายและวิธีการชำระเงินคืออะไร?

ระยะเวลาการซื้อขายที่เราต้องการคือ EXW หากคุณต้องการคำที่ต่างกันให้ติดต่อเพื่อปรึกษาหารือ และวิธีการชำระเงินที่เราชอบคือ T / T แต่เรายังสามารถยอมรับการชำระเงินทางตะวันตกได้

Q: อะไรคือการรับประกันสินค้า?

เราให้การรับประกันการซ่อมเป็นเวลา 36 เดือน

ถาม: คุณส่งสินค้าระหว่างประเทศหรือไม่?

ใช่. เราสามารถจัดส่งได้ทุกที่ที่คุณต้องการ เราสามารถส่งสินค้าผ่านทางตัวแทนส่งของเราหรือหมายเลขบัญชีการจัดส่งของคุณเพื่อให้แน่ใจว่าคุณได้รับอัตราที่ดีที่สุดซึ่งช่วยให้คุณสามารถจัดการกับภาษีส่งออก / นำเข้าได้

ถาม: ฉันสั่งซื้อสินค้าใครโทรมาเพื่อรับข้อมูลการติดตาม?

พนักงานขายของเราที่คุณสั่งซื้อด้วยเขา / เธอจะให้ข้อมูลการติดตามด้วยอีเมล

ถาม: ทำไมต้องเลือก Handar?

1) บริการจัดส่งด่วนและบริการที่โดดเด่น

2) ราคาขายที่แข่งขันได้

3) ประสบการณ์อันยาวนานของความร่วมมือ OEM & ODM

4) วัสดุใหม่ 100% สำหรับการผลิตและคุณภาพที่เชื่อถือได้ 100% หากคุณมีคำถามเกี่ยวกับผลิตภัณฑ์ของเราสามารถติดต่อเราได้ที่ ali keywanager หรืออีเมล เราจะติดต่อกลับภายใน 24 ชั่วโมง

เกี่ยวกับเรา

2009 HANDAR จักษุS ก่อตั้งขึ้นในเดือน พ.ย. 2552 โดยมีทีมงานวิจัยและพัฒนาและทีมงานขายมืออาชีพที่ทำงานด้านการสื่อสารโทรคมนาคมผ่านระบบไฟเบอร์ออปติกตั้งแต่ปี 2547

2010 HANDAR จักษุS เริ่มผลิตวงจรวิดีโอ / เสียง / ข้อมูล / อีเธอร์เน็ต / Telephone / Alarm ไปยังเครื่องแปลงไฟเบอร์และทำงานให้กับผู้ผลิตชั้นนำในสาขานี้

2011 HANDAP OTPCIS ได้ก่อตั้งทีมวิศวกรของเราเพื่อพัฒนาตัวรับส่งข้อมูล SFP และเริ่มผลิตเครื่องรับส่งข้อมูล SFP 155M และ 1.25G ในเดือนสิงหาคม 2554

2012 HANDAR จักษุS เริ่มโครงการ 10G SFP +

2013 HANDAR จักษุS ได้ก่อตั้งทีมวิศวกรของเราเพื่อพัฒนาสวิตช์อีเธอร์เน็ตระดับอุตสาหกรรมและสวิตช์ POE และระบุว่าจะผลิตเมื่อปลายปี 2013

2014 HANDAR จักษุS เริ่มต้นโครงการ 40G QSFP / CFP / CFP2

2015 HANDAR จักษุS ปรับปรุงผลิตภัณฑ์ของเราสำหรับเครื่องขยายสัญญาณวิดีโอ / เสียง / ข้อมูลอะนาลิดให้เป็นชุด High-Definition รวมถึง TVI / CVI / AHD ความละเอียดสูงแบบอะนาล็อกและ SDI / HDMI ความละเอียดสูงดิจิตอล เรากลายเป็นผู้ผลิตชั้นนำของผลิตภัณฑ์ดังกล่าวในเซินเจิ้นประเทศจีน

2016 HANDAR จักษุS ได้ย้ายไปทำงานที่สำนักงานแห่งใหม่ด้วยการประชุมเชิงปฏิบัติการที่ดีขึ้นเพื่อให้เราสามารถนำเสนอผลิตภัณฑ์และบริการที่ดียิ่งขึ้นแก่คู่ค้าของเรา

2017 HANDAR จักษุS จะมุ่งเน้นไปที่สาขาการสื่อสารโทรคมนาคมผ่านระบบไฟเบอร์ออปติกและให้บริการที่มีคุณภาพและบริการที่ดียิ่งขึ้นแก่พันธมิตรของเราทั้งหมด

HDMI over ไฟเบอร์ Transmitter และ Receiver 20km HDMI เพื่อขยายสายไฟ, การควบคุม IR, 1080P

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Handar Optical Technology Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: sales

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)