เซินเจิ้น Handar เทคโนโลยีออฟติคัล จำกัด

รายละเอียดกำหนดความสำเร็จหรือความล้มเหลวเลือกอนาคตแห่งความสำเร็จ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์สวิตช์ ไฟเบอร์ อีเธอร์เน็ต

พอร์ตออฟติคัลแบบ เต็ม คู่ 16 พอร์ต DC5V AC100 ~ 240V

พอร์ตออฟติคัลแบบ เต็ม คู่ 16 พอร์ต DC5V AC100 ~ 240V

ประเทศจีน พอร์ตออฟติคัลแบบ เต็ม คู่ 16 พอร์ต DC5V AC100 ~ 240V ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  พอร์ตออฟติคัลแบบ เต็ม คู่ 16 พอร์ต DC5V AC100 ~ 240V

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: HD
ได้รับการรับรอง: CE/RoHs/FCC

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุในกล่องกระดาษ
เวลาการส่งมอบ: 3-7 วันหลังจากได้รับเงินมัดจำ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T หรือเวสเทิร์นยูเนี่ยน
สามารถในการผลิต: ชิ้น 50000 ต่อเดือน
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ชื่อสินค้า: สวิตช์ใยแก้วนำแสงแบบ เต็ม-คู่ 16 ช่องสำหรับกล้องวงจรปิด ท่าเรือ:: 1 * 1000 M SFP + 16 * 10/100 M RJ45
มาตรฐานการปฏิบัติงาน:: IEEE802.3u 100Base-TX และ 100Base-FX แหล่งจ่ายไฟ:: AC100 ~ 240V, DC5V
เชื่อมต่อ:: RJ45, SC / ST / FC / LC ความยาวคลื่น:: 1310nm 1490nm 1550nm
แสงสูง:

ethernet gigabit switch

,

outdoor ethernet switch

สวิตช์ใยแก้วนำแสงแบบ เต็ม-คู่ 16 ช่องสำหรับกล้องวงจรปิด

ข้อมูล

HD-GSF1DT16 สามารถใช้ร่วมกันได้กับ Corresponding ไฟเบอร์ กับ ไฟเบอร์ สื่อ แปลง, Hub, สวิตซ์es, Routers, Servers หรือ ไฟเบอร์ NIC เป็นต้นอุปกรณ์อีเธอร์เน็ตไฟเบอร์ พอร์ต SFP ถูกตั้งค่าเป็น เต็ม คู่ 1000Mbps

ใช้สายเคเบิลที่สอดคล้องกันเพื่อเชื่อมต่อพอร์ตสวิตช์นี้และพอร์ตอุปกรณ์เชื่อมต่อใส่อะแดปเตอร์ AC / DC เข้ากับเต้ารับของสวิตช์และแหล่งจ่ายไฟ AC ไฟ LED แสดงสถานะด้านหน้าของสวิตช์จะกระพริบในทางกลับ เมื่อทดสอบตัวเอง testine ไฟ LED แสดงสถานะ LED และไฟแสดงสถานะ LED อื่น ๆ จะแสดงถึงสภาวะการทำงานของทุกพอร์ตตามรายละเอียดต่อไปนี้

คุณสมบัติหลัก

สอดคล้องกับ IEEE802.3 10Base-T อีเธอร์เน็ต, IEEE802.3u 100Base-TX และ 100Base-FX fast อีเธอร์เน็ต

พอร์ตแบบ UTP ที่สามารถต่อรองได้อัตโนมัติขนาด 16 * 10/100 ม. ฟังก์ชันการเจรจาต่อรองอัตโนมัติช่วยให้พอร์ต UTP สามารถเลือก 10M หรือ 100M อัตโนมัติและ เต็ม คู่ หรือ ครึ่งเพล็กซ์

พอร์ต UTP สนับสนุน MDI / MDI-X auto crossover

ตารางที่อยู่ MAC: 4K

การสนับสนุนที่อยู่ MAC สนับสนุนการเรียนรู้และการย้ายข้อมูลอัตโนมัติ

สนับสนุนการควบคุมการไหล

สนับสนุนพอร์ตพื้นฐาน VLAN

ตัวบ่งชี้ LED สามารถตรวจสอบสภาพการทำงานของทุกพอร์ตได้สะดวก

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Handar Optical Technology Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: sales

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)