เซินเจิ้น Handar เทคโนโลยีออฟติคัล จำกัด

รายละเอียดกำหนดความสำเร็จหรือความล้มเหลวเลือกอนาคตแห่งความสำเร็จ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์ตัวแปลงไฟ SDI

BNC HD SDI แปลง 800mV / 1080p กล้องวงจรปิดตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกความถี่ 50Hz

BNC HD SDI แปลง 800mV / 1080p กล้องวงจรปิดตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกความถี่ 50Hz

ประเทศจีน BNC HD SDI แปลง 800mV / 1080p กล้องวงจรปิดตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกความถี่ 50Hz ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  BNC HD SDI แปลง 800mV / 1080p กล้องวงจรปิดตัวแปลงไฟเบอร์ออปติกความถี่ 50Hz

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: HD
ได้รับการรับรอง: CE/FCC/RpHS/ISO9001:2015
หมายเลขรุ่น: HD-1HD-20 / HD-SDI

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: nagotation
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องบรรจุ
เวลาการส่งมอบ: 3-5 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ
สามารถในการผลิต: 5000 คู่ต่อเดือน
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ชื่อสินค้า: HD / SDI แปลง ตัวรับสัญญาณเคเบิล cctv ตัวรับสัญญาณเครื่องรับสัญญาณ 1080p sdi รูปแบบอินเทอร์เฟซวิดีโอ ::: BNC
อัตราข้อมูล ::: 270Mbit / s - 1.48Gbit / s -3Gbit / s ระดับสัญญาณ ::: 800mV
ส่วนติดต่อออปติคัล ::: เอฟซี / ST / LC อารมณ์การจัดเก็บ: -45 ℃ ~ +85 ℃
MTBF ::: มากกว่า 100000 ชั่วโมง ระยะทางส่ง:: โหมดหลายโหมด 550m โหมดเดี่ยว 20Km - 80Km
แสงสูง:

3g sdi to hdmi converter

,

hd sdi converter

HD / SDI แปลง ตัวรับสัญญาณเคเบิล cctv ตัวรับสัญญาณเครื่องรับสัญญาณ 1080p sdi

สัญญาณ HD-SDI / SDI / ASI
บทนำ :
ONV-SDI-TS เครื่องเทอร์มินอลเทอร์มินัลดิจิตอลสามารถใช้เป็น SDI ได้ด้วย PCR ความแม่นยำสูงหลังจากแก้ไขการมอดูเลตเป็นสัญญาณออพติคอล FMTS ผ่านการส่งผ่านแสงไปยังรีโมท

เครื่องรับ ONV-SDI-RS สามารถส่งผ่านทางสายไฟเบอร์ออปติคไปยังสัญญาณ FMTS ความเร็วสูงโดยใช้ความแม่นยำสูง PCR หลังจากการแก้ไขตามอินเทอร์เฟซของสตรีม ASI output.ONV-SDI ดิจิตอล Guangduan Ji เป็นอิสระหรือแร็ค ชุดประกอบด้วยเครื่องส่งสัญญาณและเครื่องรับสัญญาณสามารถส่งสัญญาณไปยังกันและกันและถ่ายทอดสัญญาณได้อย่างง่ายดาย โดยเฉพาะอย่างยิ่งโปรแกรมที่จัดการแบบดิจิทัลหรือโปรแกรมระยะไกลพื้นที่ห่างไกลในโลก เส้นทางการสนับสนุนทางแสงผ่านการกระจายของจุดเชื่อมโยงดาวชนิดเพื่อรับการปล่อยเล็ดรอดยังสามารถตระหนักถึงชนิดต้นไม้เชื่อมโยงสาขาบัสรับ multidrop

การรับส่งข้อมูลดิจิตอลด้วยคำขอส่งภาพคุณภาพสูงสามารถบรรลุคุณภาพการรับส่งสัญญาณได้ การส่งผ่านแบบเรียลไทม์โดยไม่ชักช้า ส่วนใหญ่ใช้ในรายการข่าวทางโทรทัศน์ระหว่างการส่งวิทยุและโทรทัศน์สตูดิโอและเครื่องส่งระหว่างสถานีส่งดาวเทียมสถานีภาคพื้นดินและศูนย์กลางของการส่งวิทยุและโทรทัศน์ระหว่างการถ่ายทอดสด

คุณสมบัติ :
ระบบส่งผ่านข้อมูลแบบออปติคัลความละเอียดสูงทั้งหมดไม่มีการบีบอัด
สนับสนุนการส่ง vedio ความละเอียดสูง DVI 1 ช่อง
รองรับมาตรฐาน HDMI 1.3b
อัตโนมัติระบุและกำหนดค่าโหมดการแสดงผลต่างๆ
สนับสนุน UXGA 1600 * 1200 / WUXGA 1920 * 1200 @ 60Hz, HDTV 1080p 2048 * 1080 @ อัตราส่วนความละเอียด 60Hz, แบนด์วิธสูงสุด 5.4Gbps
รองรับความลึกสี 12bi สูงสุด
นาฬิกาพิกเซลสูงสุด 225MHz
ระบบอีควอไลเซอร์อัตโนมัติในตัวและฟังก์ชั่นเวลาที่กำหนดไว้ใหม่ให้ภาพที่ชัดเจนและมั่นคง
สนับสนุนหน่วยความจำโหมดการแสดงผล E-DDC และฟังก์ชั่นการอ่านจากระยะไกลรับประกันโหมดการแสดงผลที่ถูกต้องเมื่อใดก็ได้
เทคโนโลยีการถ่ายโอนข้อมูลแบบ Giga จักษุal ความจุสูงและง่ายต่อการอัพเกรด
เทคโนโลยี จักษุal WDM / CWDM / DWDM
โหมดเดี่ยว, การส่งผ่านเส้นใยมัลติโหมด
ไม่จำเป็นต้องตั้งซอฟต์แวร์สนับสนุนปลั๊กแอนด์เพลย์และปลั๊กร้อน
ไฟกระชากและการป้องกันแบบสถิตในตัว, การออกแบบป้องกันฟ้าผ่าสามระดับ
ใช้กับอุณหภูมิที่ร้อนจัดและต่ำ ฯลฯ สภาพแวดล้อมที่รุนแรงในอุตสาหกรรม
เทคโนโลยีการยึดพื้นผิว
การออกแบบทางอุตสาหกรรมความน่าเชื่อถือสูง
สนับสนุน Custom และ OEM สำหรับผู้ใช้

รายการพารามิเตอร์ทางเทคนิค:

รายการพารามิเตอร์ทางเทคนิค
ชื่อผลิตภัณฑ์ ตัวรับส่งข้อมูล SDI ไฟเบอร์ จักษุ
ลักษณะ ตัวรับส่งข้อมูล SDI ไฟเบอร์ จักษุ
ท่าเรือ สัญญาณ SDI และ ASI SDI / ASI ปรับตัวได้เอง
ระยะทาง MAX 200 กม
ไฟเบอร์ โหมดเดี่ยวหลายโหมด
อินเตอร์เฟซ BNC
Dimenssion 116mmX110.6mmX25.5mm
สิ่งแวดล้อม อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ° C ~ + 85 ° C อุณหภูมิในการเก็บรักษา -45 ° C ~ + 95 ° C
comsumption 2.5 วัตต์ (อินพุต: DC5V 1000mA)
แหล่งจ่ายไฟ AC85-260V / 50Hz
หลังการขาย รับประกันหนึ่งปีการบำรุงรักษาตลอดอายุการใช้งาน
รายการบรรจุ คู่มือการใช้งาน, บัตรรับประกัน, คู่มือการติดตั้ง



ข้อมูลการสั่งซื้อ

หมายเลขรุ่น ลักษณะ ข้อกำหนดเกี่ยวกับออพติก ขั้วต่อไฟเบอร์
HD-1HD-20 / HD-SDI ข้อมูลวิดีโอ / เสียง 1 x HD / SD-SDI + ข้อมูล RS485 ที่ส่งคืน 1 ครั้ง 1.485G VIDEO SFP / SM / WDM / 20Km Simplex LC
HD-2HD-20 / HD-SDI วิดีโอ / เสียง 2 x HD / SD-SDI + ข้อมูล RS485 ที่ส่งคืน 1 ครั้ง 1.485G VIDEO SFP / SM / CWDM / 20Km Simplex LC
HD-4HD-20 / HD-SDI วิดีโอ / เสียง 4 x HD / SD-SDI + ข้อมูล RS485 ที่ส่งคืน 1 ครั้ง 1.485G VIDEO SFP / SM / CWDM / 20Km Simplex LC
HD-1HD-20 / 3G-SDI ข้อมูลวิดีโอ / เสียง 1 x 3G-SDI / 1 x RS485 ที่ส่งคืน 2.97G VIDEO SFP / SM / WDM / 20Km Simplex LC
HD-2HD-20 / 3G-SDI ข้อมูลวิดีโอ RS485 2 x 3G-SDI / audio + 1 RS485 2.97G VIDEO SFP / SM / CWDM / 20Km Simplex LC
HD-4HD-20 / 3G-SDI ข้อมูลวิดีโอ / ออดิโอ 4 x 3G-SDI + 1 RS485 ส่งคืน 2.97G VIDEO SFP / SM / CWDM / 20Km Simplex LC

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Handar Optical Technology Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: sales

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)