เซินเจิ้น Handar เทคโนโลยีออฟติคัล จำกัด

รายละเอียดกำหนดความสำเร็จหรือความล้มเหลวเลือกอนาคตแห่งความสำเร็จ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์SFP เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์

GPON OLT โมดูลไฟเบอร์ออฟติกรุ่น C 1000base-Lx Tx พร้อมความชื้น 0% ~ 90%

GPON OLT โมดูลไฟเบอร์ออฟติกรุ่น C 1000base-Lx Tx พร้อมความชื้น 0% ~ 90%

ประเทศจีน GPON OLT โมดูลไฟเบอร์ออฟติกรุ่น C 1000base-Lx Tx พร้อมความชื้น 0% ~ 90% ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  GPON OLT โมดูลไฟเบอร์ออฟติกรุ่น C 1000base-Lx Tx พร้อมความชื้น 0% ~ 90%

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: HD
ได้รับการรับรอง: CE/RoHs/FCC
หมายเลขรุ่น: HD-GP-OLT-20-B +

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุในกล่องกระดาษ
เวลาการส่งมอบ: 3-7 วันหลังจากได้รับเงินมัดจำ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T หรือเวสเทิร์นยูเนี่ยน
สามารถในการผลิต: ชิ้น 50000 ต่อเดือน
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ชื่อสินค้า: SFP GPON T14900 / R1310 Class B + OLT รับส่งสัญญาณ ใบสมัคร: FTTH GPON OLT; EOC; CATV; สลับ OLT
Center ความยาวคลื่น: T1490nm / R1310nm ขั้วต่อแสง: เซาท์แคโรไลนา
Tx power: 1.5 ถึง 5dBm ความไวแสง: <28dBm
ระยะทาง: 20Km ผ่าน SMF ชั้น: B +
มาตรฐาน: SFP + MSA SFF-8472 ได้รับการรับรอง: CE/ROHS/FCC/ISO
แสงสูง:

sfp fiber module

,

fiber optic transceiver

gpon olt class c โมดูลไฟเบอร์ออปติคัล 1000base-lx Tx 1490nm / Rx 1310nm gpon olt sfp

รายละเอียดสินค้า

อัตราข้อมูล 2.5G / 1.25G โหมดไฟเบอร์ ไฟเบอร์แบบ โหมดเดี่ยว (SMF)
ประเภทของอินเทอร์เฟซ เซาท์แคโรไลนา ประเภทของเลเซอร์ DFB-LD
อุณหภูมิในการทำงาน มาตรฐาน 0 ~ 70 ° C / อุตสาหกรรม -40 ~ 85 ° C ความชื้นในการทำงาน 0% ~ 90% RH (ไม่มีการควบแน่น)
ระยะการส่งข้อมูล 20km รูปแบบของการติดต่อสื่อสาร Simplex
ความยาวคลื่น 1490nm TX / 1310nmRX ประเภทของ Multiplexing BIDI WDM
ความไวของตัวรับสัญญาณ <-30dBm อัตราส่วนการสูญเสีย <8.2dB
พลังงานแสงอิ่มตัว -12dBm ฟอร์มแฟกเตอร์ GPON SFP
การใช้พลังงาน <1.5W น้ำหนัก 0.03kg
แหล่งจ่ายไฟ + 3.3V เงื่อนไข ใหม่
เวลาเสียบปลั๊ก 200 กำลังขับเฉลี่ย 3 ~ 7dBm

คุณสมบัติ

  • เส้นใยเดี่ยวแบบสองทิศทางเชื่อมโยงข้อมูลแบบไม่สมมาตร TX 2488Mbps / RX1244Mbps
  • เครื่องส่งสัญญาณเลเซอร์ DFB แบบต่อเนื่องรุ่น 1490nm และตัวรับสัญญาณ APD-TIA รุ่น 1310nm
  • แพคเกจ การศึกษา Small Form Factor พร้อมขั้วต่อ SC / UPC
  • รองรับ Class C + 17 ~ 32dB (แอพพลิเคชัน FEC)
  • การรีเซ็ตการออกแบบตัวรับสัญญาณโหมดสบีเอบจะสนับสนุนช่วงไดนามิคมากกว่า 15dB
  • อุณหภูมิในการทำงาน 0 ถึง 70 ° C
  • แหล่งจ่ายไฟ 3.3V เดี่ยว
  • อินเทอร์เฟซการตรวจสอบการวินิจฉัยแบบดิจิตอล
  • ฟังก์ชั่น Digital RSS RSSI เพื่อตรวจสอบระดับพลังงานออพติคอลอินพุท
  • อินพุต / เอาต์พุตข้อมูลเข้ากันได้กับ LVPECL
  • ตัวควบคุมเครื่องส่งสัญญาณ LVTTL
  • LVTTL ส่งสัญญาณเลเซอร์ผิดพลาด
  • เครื่องรับสัญญาณ LVTTL Receiver Signal Detect (SD) ภายใน 50ns
  • มี EMI ต่ำและมีการป้องกัน ESD ที่ดีเยี่ยม
  • มาตรฐาน IEC-60825 ตามมาตรฐานความปลอดภัยของเลเซอร์ Class I
  • การปฏิบัติตาม RoHS-6

การใช้งาน:

เครือข่ายแบบพาสซีฟเอนกประสงค์ที่รองรับ กิกะบิต (GPON) Class C + 20Km ช่วงการลดทอน 17 ~ 32dB

มาตรฐาน

1. สอดคล้องกับข้อตกลง SFP Multi-Source (MSA) SFF-8074i

2. สอดคล้องกับ SFF-8472 Rev 9.5

สอดคล้องกับ ITU-T G.984.2 การแก้ไขเพิ่มเติม 2

สอดคล้องกับ FCC 47 CFR ส่วนที่ 15, คลาส B

5. สอดคล้องกับ FDA 21 CFR 1040.10 และ 1040.11

ข้อกำหนดด้านประสิทธิภาพ

การให้คะแนนสูงสุดแบบสัมบูรณ์
พารามิเตอร์ สัญลักษณ์ นาที. แม็กซ์ หน่วย บันทึก
อุณหภูมิในการจัดเก็บ ทีเอสที -40 +85 ° C
อุณหภูมิของกรณีศึกษา Tc 0 70 ° C V-G2414-S3320C
-40 +85 VG2414-S3320T
แรงดันไฟฟ้าขาเข้า - GND vcc V
แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ VCC-Vee -0.5 3.6 V
เกณฑ์ความเสียหายสำหรับผู้รับ - - 4 dBm
อุณหภูมิ / เวลาในการบัดกรี - - 260/10 ° C / S

เงื่อนไขการใช้งานที่แนะนำ
พารามิเตอร์ สัญลักษณ์ นาที. ตามแบบฉบับ แม็กซ์ หน่วย บันทึก
แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ vcc 3.135 3.3 3.465 V -
อุณหภูมิของกรณีศึกษา Tc 0 - 70 ° C
-40 - 85
ปริมาณการจัดหาทั้งหมด - - - 350 mA -

ข้อกำหนดทางออฟติคอล
เครื่องส่ง
พารามิเตอร์ สัญลักษณ์ นาที. Typ แม็กซ์ หน่วย บันทึก
อัตราข้อมูล DR - 2.488 - Gbps -
ความยาวคลื่นกลางแสง ล. 1480 1490 1550 นาโนเมตร
ความกว้างสเปกตรัม (-20dB) dl - - 1 นาโนเมตร
อัตราส่วนการปราบปรามโหมดด้านข้าง SMSR 30 - - เดซิเบล
กำลังรับแสงเฉลี่ย Po 1.5 - 5 dBm
อัตราส่วนการสูญเสีย เอ้อ 10 - - เดซิเบล -
Tx Burst ON Time ตัน - - 1.6 NS -
Tx Burst ปิดเวลา Toff - - 1.6 NS -
เวลาเพิ่มขึ้น / ลดลง tr / Tf - - 180 PS -
กำลังไฟล๊อคของเครื่องส่งสัญญาณแบบ Off Off Poff - - -45 dBm -
เอาท์พุทตา สอดคล้องกับ ITU-T G.984.2
ผู้รับ
พารามิเตอร์ สัญลักษณ์ นาที. Typ แม็กซ์ หน่วย บันทึก
อัตราข้อมูล DR - 1.244 - Gbps -
ดำเนินการความยาวคลื่น - 1260 1310 1360 นาโนเมตร -
ความไวแสง ราคา - - -29 dBm 1
ความอิ่มตัว ps -8 - - dBm 1
ระดับ SD De-assert - -45 - - dBm -
ระดับยืนยัน SD - - - -28 dBm -
SD Hysteresis - 0.5 - 6 เดซิเบล -
การสูญเสียผลตอบแทนจากแสง - - - -12 เดซิเบล -
ช่วง RSSI - -28 - -8 dBm -
ความถูกต้องของ RSSI - -3 - 3 เดซิเบล -

บันทึก:

  • ความไวต่ำสุดและระดับความอิ่มตัวของ 2 23 -1 PRBS BER≤10 -10 , 1.244Gpbs, ER = 10dB

ข้อกำหนดทางไฟฟ้า
เครื่องส่ง
พารามิเตอร์ สัญลักษณ์ นาที ประเภท สูงสุด หน่วย บันทึก
แรงดันไฟฟ้าขาเข้าที่แตกต่างกัน V IN-DIF 300 - 1600 mV -
Tx Burst Input Voltage-Low V IL 0 - 0.8 V -
Tx Burst Input Voltage-High V IH 2.0 - vcc V -
ผู้รับ
พารามิเตอร์ สัญลักษณ์ นาที ประเภท สูงสุด หน่วย บันทึก
แรงดันไฟฟ้าขาออกข้อมูลแตกต่างกัน V OUT-DIF 500 - 900 V -
สัญญาณตรวจจับแรงดันขาออกต่ำ V SD-L 0 - 0.8 V -
สัญญาณตรวจจับแรงดันขาออกสูง V SD-H 2.0 - vcc V

ข้อมูล EEPROM

EEPROM Serial ID Memory Contents (A0h)

addr

(ทศนิยม)

ขนาดฟิลด์

(ไบต์)

ชื่อฟิลด์

เนื้อหา

(Hex)

เนื้อหา

(ทศนิยม)

ลักษณะ
0 1 ตัวบ่งชี้ 02 2 เอสเอฟ
1 1 ext ตัวบ่งชี้ 04 4 MOD4
2 1 เชื่อมต่อ 0B / 01 1/11 ตัวรับแสง
3-10 8 รับส่งสัญญาณ

00 00 00

00 00 00

00 00 00

00 00 00

ไม่ได้กำหนดไว้
11 1 การเข้ารหัส 03 3 NRZ
12 1 BR, ชื่อ 0C 12 2.488Gbps
13 1 ที่สงวนไว้ 00 0 -
14 1 ความยาว (9 ไมล์) - กิโลเมตร 14 20 20km
15 1 ความยาว (9um) C8 200 20km
16 1 ความยาว (50um) 00 0 -
17 1 ความยาว (62.5um) 00 0 -
18 1 ความยาว (ทองแดง) 00 0 -
19 1 ที่สงวนไว้ 00 0 -
20-35 16 ชื่อผู้ขาย

5A 2D 51 55 49 43

4B 20 20 20 20 20

20 20 20 20

90 45 81 85 73

67 75 32 32 32

32 32 32 32 32

32

'VCS' (ASCII)
36 1 ที่สงวนไว้ 00 0 -
37-39 3 ผู้ขาย OUI 00 00 00 0 0 0 -
40-55 16 ผู้ขาย PN 5A 4E 34 33 34 32 30 39 41 2D 4B xx xx xx 20 20 90 78 52 51 52 50 48 57 65 45 75 xx xx xx 32 32 V-G2413-S3320C (ASCII)
56-59 4 ผู้จัดจำหน่าย rev 30 30 30 20 48 48 48 32 "000" (ASCII)
60-61 2 ความยาวคลื่น 05 1E 05 30 1310
62 1 ที่สงวนไว้ 00 0 -
63 1 CC BASE - - ตรวจสอบจำนวนไบต์ 0 - 62
64 1 ที่สงวนไว้ 00 0
65 1 ตัวเลือก 1A 26
66 1 BR, สูงสุด 00 0 -
67 1 BR นาที 00 0 -
68-83 16 ผู้ขาย SN - - ASCII
84-91 8 วันที่ผู้ขาย - - ปี (2 ไบต์), เดือน (2 ไบต์), วัน (2 ไบต์)
92 1 ประเภท DDM 58/68 88/104 External / Internal Calibrated
93 1 Enhanced Option B0 176 ใช้ LOS, TX_FAULT และสัญญาณเตือน / คำเตือน
94 1 SFF-8472 การปฏิบัติตามข้อกำหนด 03 3 SFF-8472 ฉบับ 10.3
95 1 CC EXT - - ตรวจสอบจำนวนไบต์ 64 - 94
96-255 160 ข้อมูลผู้ให้บริการ

เกณฑ์การแจ้งเตือนและคำเตือน ( Serial ID A2H)

พารามิเตอร์ (หน่วย) อุณหภูมิ C
(℃)
ฉัน Temp
(℃)
แรงดันไฟฟ้า
(V)
อคติ
(MA)
TX Power
(dBm)
RX Power
(dBm)
สัญญาณเตือนระดับสูง 100 100 3.6 90 5 -8
สัญญาณเตือนต่ำ -10 -40 3 0 0.5 -28
คำเตือนสูง 95 95 3.5 70 4 -9
คำเตือนต่ำ 0 -30 3.1 0 1 -27

ความถูกต้องของการวิเคราะห์การวินิจฉัยแบบดิจิตอล

พารามิเตอร์ หน่วย ความถูกต้อง พิสัย การสอบเทียบ
Tx จักษุal Power เดซิเบล ± 3 Po: -Pomin ~ Pomax dBm, สภาวะการทำงานที่แนะนำ ภายนอก / ภายใน
Rx จักษุal Power เดซิเบล ± 3 Pi: Ps ~ Pr dBm, สภาวะการทำงานที่แนะนำ ภายนอก / ภายใน
ปัจจุบันอคติ % ± 10 รหัส: 1-100mA, สภาพการใช้งานที่แนะนำ ภายนอก / ภายใน
แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ % ± 3 สภาวะการทำงานที่แนะนำ ภายนอก / ภายใน
อุณหภูมิภายใน ± 3 สภาวะการทำงานที่แนะนำ ภายนอก / ภายใน

gpon olt class c โมดูลไฟเบอร์ออปติคัล 1000base-lx Tx 1490nm / Rx 1310nm gpon olt sfp

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Handar Optical Technology Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: sales

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)