เซินเจิ้น Handar เทคโนโลยีออฟติคัล จำกัด

รายละเอียดกำหนดความสำเร็จหรือความล้มเหลวเลือกอนาคตแห่งความสำเร็จ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์สวิตช์ POE อุตสาหกรรม

1000M พอร์ท POE สื่อ แปลง, MM / SM เคเบิลไฟเบอร์ออปติกเคเบิ้ลแปลง

1000M พอร์ท POE สื่อ แปลง, MM / SM เคเบิลไฟเบอร์ออปติกเคเบิ้ลแปลง

ประเทศจีน 1000M พอร์ท POE สื่อ แปลง, MM / SM เคเบิลไฟเบอร์ออปติกเคเบิ้ลแปลง ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  1000M พอร์ท POE สื่อ แปลง, MM / SM เคเบิลไฟเบอร์ออปติกเคเบิ้ลแปลง

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: HD
ได้รับการรับรอง: CE/RoHS/FC
หมายเลขรุ่น: HD-UM-1F1E-F-SFP

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10 ชิ้น
ราคา: negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุในกล่องกระดาษ
เวลาการส่งมอบ: 3-7 วันหลังจากได้รับเงินมัดจำ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ
สามารถในการผลิต: ชิ้น 50000 ต่อเดือน
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ชื่อสินค้า: พอร์ต 1000M ด้านอุตสาหกรรม Managed POE สื่อ แปลง / 1000Base-FX ถึง 1000Base-TX RJ 45 พอร์ตไฟเบอร์อ สายเคเบิล:: UTP cat.5 หรือสูงกว่า
อัตรา:: 10/100 / 1000M เลอ: ยอมรับ
ประเภทไฟเบอร์: เอ็มเอ็มเอสเอ็ม ระยะทาง: 0-100km
แสงสูง:

din rail poe switch

,

poe media converter

พอร์ต 1000M ด้านอุตสาหกรรม Managed POE สื่อ แปลง / 1000Base-FX ถึง 1000Base-TX RJ 45 พอร์ตไฟเบอร์ออปติกสวิทช์

มากกว่า ไฟเบอร์ สื่อ แปลง และยังสามารถใช้เป็น มีอำนาจเหนือ อีเธอร์เน็ต Injector ด้วย ลิงค์ข้อมูลที่ดีที่สุดและโซลูชันจัดหาพลังงานสำหรับอุปกรณ์เครือข่ายระยะไกล

เครื่อง แปลงสัญญาณ MC-SFP-POE รุ่นนี้เป็นอุปกรณ์ 10/100/1000 B ase T / TX ถึง 1000Base FX ไฟเลี้ยงผ่าน อีเธอร์เน็ต (PoE) อุปกรณ์ที่ใช้เป็นอุปกรณ์จัดหาพลังงาน (PSE) ซึ่งช่วยให้เครื่องแปลงไฟให้พลังงานแก่ IEEE802 อุปกรณ์ขับเคลื่อน (PD) ที่รองรับมาตรฐาน 3af PoE โดยใช้การเชื่อมต่อแบบ twisted pair พลังงานที่ส่งพร้อมกับข้อมูลในสายเคเบิลเดียว (RJ45) ช่วยให้คุณสามารถขยายเครือข่ายของคุณได้โดยไม่ต้องมีสายไฟหรือเต้าเสียบ อุปกรณ์ที่คุณต้องการเช่น Wifi Aps กล้อง IP หรือโทรศัพท์ IP เป็นต้น

คุณสมบัติ:

1, ด้วย PoE ที่สนับสนุนเพื่อลดต้นทุนด้านโครงสร้างพื้นฐานไฟฟ้า

2, IEEE 802.3af / ที่ Poe PSE (อุปกรณ์แหล่งจ่ายไฟ) เข้ากันได้

3 เชื่อมต่อกับสวิตช์ PoE mid-span ฮับหรืออุปกรณ์อื่น ๆ 802.3af Power Source (PSE)

4 สนับสนุนโหมดการเจรจาต่อรองแบบ เต็ม-คู่ และ Auto-Negative สำหรับ ไฟเบอร์ ท่าเรือ

5, ยืนอยู่คนเดียวกับหน่วยออกแบบมินิ

รายละเอียด:

มาตรฐาน IEEE802.3i 10BASE-T
IEEE802.3u 100BASE-TX
IEEE802.3z 1000BASE-TX
ควบคุมการไหลของ IEEE802.3x
IEEE802.3af มีอำนาจเหนือ อีเธอร์เน็ต
พลัง PoE 15.4 วัตต์ต่อหนึ่งพอร์ต (IEEE802.3af)
การเดินสายไฟ: ข้อมูลและกำลังที่ให้ไว้สำหรับคู่สาย 1/2 และ 3/6 หรือ 4/5 (+) และ 7/8 (-)
สาย: UTP cat.5 ขึ้นไป
ประเภทไฟเบอร์ โหมดมัลติ (MM): 62.5 / 125m.50 / 125m
โหมดเดี่ยว (SM): 9/125 เมตร
ระยะทาง โหมดมัลติและไฟเบอร์แบบคู่ 550 ม
โหมดเดี่ยวและไฟเบอร์เดี่ยว: 20/40/60/80 / 120KM
อัตราข้อมูล 10/100 / 1000Mpbs
เชื่อมต่อ RJ45, SC, เอฟซี, LC, ST
ความยาวคลื่น 1310nm 1490nm 1550nm
LED การวินิจฉัย ลิงค์ / กิจกรรมเพาเวอร์
อำนาจ DC48V 1.25A
การใช้พลังงาน <3w
อุณหภูมิ 0 ~ 50 ℃ (ปฏิบัติการ) -20 ~ 70 ℃ (Storage)
ความชื้น 5% ~ 90%
มิติ

90x70x26mm

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Handar Optical Technology Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: sales

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)