เซินเจิ้น Handar เทคโนโลยีออฟติคัล จำกัด

รายละเอียดกำหนดความสำเร็จหรือความล้มเหลวเลือกอนาคตแห่งความสำเร็จ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์สวิตช์ POE อุตสาหกรรม

3 พอร์ต 10 / 100M ด้านอุตสาหกรรม POE สวิตซ์ การป้องกัน IP40 แบบ เต็ม / Half-คู่

3 พอร์ต 10 / 100M ด้านอุตสาหกรรม POE สวิตซ์ การป้องกัน IP40 แบบ เต็ม / Half-คู่

ประเทศจีน 3 พอร์ต 10 / 100M ด้านอุตสาหกรรม POE สวิตซ์ การป้องกัน IP40 แบบ เต็ม / Half-คู่ ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  3 พอร์ต 10 / 100M ด้านอุตสาหกรรม POE สวิตซ์ การป้องกัน IP40 แบบ เต็ม / Half-คู่

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: HD
ได้รับการรับรอง: CE/RoHS/FC/ISO9001:2015
หมายเลขรุ่น: HD-UM-1F2E-F-SFP

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 10 ชิ้น
ราคา: negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุในกล่องกระดาษ
เวลาการส่งมอบ: 3-7 วันหลังจากได้รับเงินมัดจำ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ
สามารถในการผลิต: ชิ้น 50000 ต่อเดือน
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ชื่อสินค้า: 3-ท่าเรือ 10 / 100M ด้านอุตสาหกรรม สวิตซ์ PoE ฮับ / สวิตช์ POE อุตสาหกรรม ฟังก์ชัน:: LACP, POE, QoS, SNMP, ซ้อนทับ, การสนับสนุน VLAN
โหมดการติดต่อสื่อสาร:: เต็ม คู่ & Half-คู่ ความจุสวิตช์:: 10Gbps
หนูส่ง: e: 10 / 100Mbps มาตรฐาน PoE:: รองรับทั้ง IEEE802.3af และ IEEE802.3at
แสงสูง:

din rail poe switch

,

poe media converter

3-ท่าเรือ 10 / 100M ด้านอุตสาหกรรม สวิตซ์ PoE ฮับ / สวิตช์ POE อุตสาหกรรม

รายละเอียดผลิตภัณฑ์

สวิตช์ PoE อุตสาหกรรม 3 พอร์ตพร้อมด้วยพอร์ต อีเธอร์เน็ต PoE 2 พอร์ต 10 / 100M และพอร์ต SC 1 พอร์ต 100M สำหรับเชื่อมต่อกับอุปกรณ์ต่างๆเช่นคอมพิวเตอร์สวิตช์ฮับเซิร์ฟเวอร์ ฯลฯ รวมถึงการเปิดเครื่องกล้องเครือข่าย VoIP ไร้สาย AP และอุปกรณ์อื่น ๆ ที่รองรับ PoE อินเทอร์เฟซ จักษุal ไฟเบอร์ SC ขยายขอบเขตการรับส่งข้อมูลผ่านเครือข่ายตั้งแต่ 100 ม. ถึงสูงกว่า 25 กม. (Multi-mode 2KM โหมดเดี่ยว 25 กม.) เพียงเชื่อมต่อเซิร์ฟเวอร์เมนเฟรมรีโมตหลายตัวรีเลย์ฮับเทอร์มินัลและเทอร์มินัลหลายเครื่อง

ส่วนประกอบของผลิตภัณฑ์ได้รับการตรวจสอบอย่างเข้มงวดมีประสิทธิภาพที่เหนือกว่าในด้านความมั่นคงการปรับตัวด้านสิ่งแวดล้อม หีบห่อทำจากอลูมิเนียมอัดขึ้นรูปมีความแข็งแรงทนต่อการกัดกร่อนและการรบกวนจากคลื่นแม่เหล็กไฟฟ้าได้ดีมีเสถียรภาพและความปลอดภัยของ ด้านอุตสาหกรรม อีเธอร์เน็ต สวิตซ์ รวมทั้งวิธีการติดตั้งแบบราง DIN-35 มาตรฐาน การป้อนพลังงานยังเลือกประเภทของพลังงานที่เหมาะสมตามมาตรฐานอุตสาหกรรมเพื่อให้เหมาะสมกับสภาพแวดล้อมมากขึ้น

1. การออกแบบอุตสาหกรรมพอร์ต อีเธอร์เน็ต RJ45 2 พอร์ต 10 / 100M พร้อมพอร์ตออพติเคิล AutoUplink ™และ 1x 100M SC
2. สนับสนุนการควบคุมการไหล IEEE802.3x สำหรับโหมด เต็ม-คู่ และความดันย้อนกลับสำหรับโหมด Half-คู่
3. พอร์ต RJ-45 รองรับ Auto MDI / MDI-X
4. การเรียนรู้ที่อยู่ MAC อัตโนมัติและอายุ
5. การเจรจาต่อรองอัตโนมัติสำหรับโหมด เต็ม-คู่ และ Half-คู่
6. Plug and play พร้อมไฟ LED สำหรับตรวจสอบกำลัง / ลิงค์ / กิจกรรมใช้งานง่าย
7. จัดเตรียมวิธีการติดตั้งแบบราง DIN35
8. ความเข้ากันได้ทางแม่เหล็กไฟฟ้าได้ถึงมาตรฐานเกรด 4
9. ชั้นป้องกัน IP40
ประสิทธิภาพที่เหนือกว่าใช้ในสาขาอุตสาหกรรม
11. ค่าเริ่มต้นของแหล่งจ่ายไฟแบบ PoE คือช่วงปลาย, ช่วงกลางช่วง
12. พอร์ต PoE รองรับ 2 มาตรฐาน IEEE802.3af และ IEEE802.3at

ข้อมูลจำเพาะของผลิตภัณฑ์

ชื่อผลิตภัณฑ์ 3 พอร์ต 10 / 100M ด้านอุตสาหกรรม PoE สวิตซ์ / สื่อ แปลง
อินเตอร์เฟซ พอร์ต RJ-45 ของทองแดงขนาด 10 / 100M, พอร์ต ไฟเบอร์ ไฟเบอร์ 1x 100 ม
ข้อมูลจำเพาะของ PoE มาตรฐาน PoE: รองรับทั้ง IEEE802.3af และ IEEE802.3at

เอาต์พุตพอร์ต PoE แบบเดี่ยว:

แม็กซ์ 15.4 วัตต์ (IEEE 802.3af)

แม็กซ์ 30 วัตต์ (IEEE 802.3at)

2 พอร์ท PoE ตรวจจับอุปกรณ์ AF / AT อัตโนมัติ
พอร์ต PoE แรงดันขาออก: DC48-57V
การกำหนดพินพลังงาน: 1/2 +; 3 / 6-
สวิตซ์ Processing Scheme เก็บและส่งต่อ
คุณสมบัติไฟเบอร์ออฟติคอล อินเทอร์เฟซแบบ Dual ไฟเบอร์ SC หลายโหมด
ความยาวคลื่น: โหมดหลายโหมด 1310 นาโนเมตร
ระยะทางในการรับส่งข้อมูล: Multi-mode 2KM
MTBF: 300,000 ชั่วโมง

การปฏิบัติตามมาตรฐาน

IEEE802.3: CSMA / CD;

IEEE802.3i: 10Base-T;

IEEE802.3u: 100Base-T;

IEEE802.3ab: 1000Base-T;

IEEE802.3z: 1000Base-LX

ไฟ LED กำลังไฟ: PWR; การเชื่อมโยง; PoE, L / A
อำนาจ เทอร์มินอลเทอร์มินัล 3 พินสำหรับอุตสาหกรรมที่ถอดออกได้ (อะแดปเตอร์ไฟไม่รวมอยู่ในหีบห่อต้องสั่งซื้อแยกต่างหาก)
ขนาดผลิตภัณฑ์ กว้าง x ลึก×สูง: 110x80x43 มม
สภาพแวดล้อมในการทำงาน

อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ~ 75 ℃;
อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -40 ~ 75 ℃;

ความชื้นทำงาน: 5% ~ 95% (ไม่ควบแน่น);
ความชื้นในการจัดเก็บ: 5% ~ 95% (ไม่ควบแน่น);
ทำงานสูง: ระดับความสูง 3000 เมตร (10,000 ฟุต);
พื้นที่เก็บข้อมูลสูง: ความสูง 3,000 เมตร (10,000 ฟุต)

การแผ่รังสี เครื่องหมาย CE, เชิงพาณิชย์
FCC ส่วนที่ 15 Class B
VCCI คลาส B
EN 55022 (CISPR 22), คลาส B
ความปลอดภัย เครื่องหมาย CE, เชิงพาณิชย์;
CE / LVD EN60950
การประกัน รับประกัน 2 ปี

รองรับการปรับเปลี่ยนฮับ สวิตซ์ PoE อุตสาหกรรมขนาด 10 / 100M 3 พอร์ต / สื่อ แปลง

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Handar Optical Technology Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: sales

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)