เซินเจิ้น Handar เทคโนโลยีออฟติคัล จำกัด

รายละเอียดกำหนดความสำเร็จหรือความล้มเหลวเลือกอนาคตแห่งความสำเร็จ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์

ตัวแปลงไฟเบอร์อีเทอร์เน็ต

ตัวแปลงไฟเบอร์อีเทอร์เน็ต

(18)
ประเทศจีน 1 เส้นใย 1 พอร์ต rj45 10 การ์ดภายใน 100 เมกะบิตต่อวินาทีของตัวแปลงไฟเบอร์อีเธอร์เน็ต โรงงาน

1 เส้นใย 1 พอร์ต rj45 10 การ์ดภายใน 100 เมกะบิตต่อวินาทีของตัวแปลงไฟเบอร์อีเธอร์เน็ต

1 เส้นใย 1 พอร์ต rj45 10 การ์ดภายใน 100 เมกะบิตต่อวินาทีของตัวแปลงไฟเบอร์อีเธอร์เน็ต เหนือมุมมอง ตัวแปลงสื่ออีเทอร์เน็ตได้รับการออกแบบมาเพื่อส่งและรับข้อมูล 10 / 100Mbps ผ่านโทนแสงแบบมัลติหรือแบบโหมดเดียว อินเท... Read More
2018-03-13 11:40:12
ประเทศจีน 10/100 Base-TX และ 100Base-FX ตัวแปลงสื่ออีเธอร์เน็ตเบอร์ใยแก้วนำแสง rj45 sc โรงงาน

10/100 Base-TX และ 100Base-FX ตัวแปลงสื่ออีเธอร์เน็ตเบอร์ใยแก้วนำแสง rj45 sc

10/100 Base-TX และ 100Base-FX ตัวแปลงสื่ออีเธอร์เน็ตเบอร์ใยแก้วนำแสง rj45 sc คุณสมบัติ เป็นไปตามมาตรฐาน IEEE 802.3 10 Base-T เป็นไปตามมาตรฐาน IEEE 802.3u 100 Base-TX / FX แม็กซ์ หน่วยความจำบัฟเฟอร์ 2M สร้างขึ้น... Read More
2018-03-07 19:30:12
ประเทศจีน IP30 ไฟเบอร์ออปติกอีเธอร์เน็ตคอนเน็คเตอร์ชนิด Single-Mode 1310 / 1550nm โรงงาน

IP30 ไฟเบอร์ออปติกอีเธอร์เน็ตคอนเน็คเตอร์ชนิด Single-Mode 1310 / 1550nm

IP30 ไฟเบอร์ออปติกอีเธอร์เน็ตคอนเน็คเตอร์ชนิด Single-Mode 1310 / 1550nm คุณสมบัติ เป็นไปตามมาตรฐาน IEEE 802.3 10 Base-T เป็นไปตามมาตรฐาน IEEE 802.3u 100 Base-TX / FX แม็กซ์ หน่วยความจำบัฟเฟอร์ 2M สร้างขึ้นในชิป ... Read More
2018-03-07 10:36:24
ประเทศจีน เส้นใยเดี่ยวแบบเดียว 10 / 100M ต่อการแปลงอีเธอร์เน็ตเป็นสีดำ โรงงาน

เส้นใยเดี่ยวแบบเดียว 10 / 100M ต่อการแปลงอีเธอร์เน็ตเป็นสีดำ

เส้นใยเดี่ยวแบบ 10 / 100M แบบ single fiber mode ตัวแปลงสัญญาณอีเธอร์เน็ต 1. คำอธิบาย ตัวแปลงสัญญาณ M คือ 10/100 / 1000M Media Converter สามารถแปลงสัญญาณอีเธอร์ออพติคอลอีเธอร์เน็ตระหว่าง 10/100 / 1000M อินเตอร์เ... Read More
2018-01-16 11:46:18
ประเทศจีน Fiber Ethernet Media Converter 10 / 100Mbps RJ45 พอร์ตไฟเบอร์ออฟติคัลแบบคู่ โรงงาน

Fiber Ethernet Media Converter 10 / 100Mbps RJ45 พอร์ตไฟเบอร์ออฟติคัลแบบคู่

Fiber Ethernet Media Converter 10 / 100Mbps RJ45 พอร์ตไฟเบอร์ออฟติคัลแบบคู่ คุณสมบัติ •ตัวแปลง 10 / 100Base-TX ถึง 100Base-FX •ปฏิบัติตามมาตรฐาน IEEE 802.3 และ 100Base-FX • LED บ่งชี้สำหรับตัวแปลง •การทำงานของ ... Read More
2018-01-16 11:45:55
ประเทศจีน 100M ไฟเบอร์อีเทอร์เน็ตมีเดียเดียวที่มีแหล่งจ่ายไฟภายนอก โรงงาน

100M ไฟเบอร์อีเทอร์เน็ตมีเดียเดียวที่มีแหล่งจ่ายไฟภายนอก

100M single fiber fiber ตัวแปลงสื่ออีเธอร์เน็ตมีแหล่งจ่ายไฟภายนอก เขา 10 / 100Base-Tx เพื่อแปลงข้อมูล 10 / 100Base-FX fiber Media แปลงสัญญาณจาก สายเคเบิล แบบ Twisted-pair 10 / 100Base-Tx และ 10 / 100Base-FX เคร... Read More
2018-01-16 11:45:46
ประเทศจีน พอร์ตไฟเบอร์ออปติค HD-1 และตัวแปลงไฟเบอร์อีเธอร์เลเตอร์ 4 X 10 / 100Base TX CE FCC RoHS โรงงาน

พอร์ตไฟเบอร์ออปติค HD-1 และตัวแปลงไฟเบอร์อีเธอร์เลเตอร์ 4 X 10 / 100Base TX CE FCC RoHS

พอร์ตไฟเบอร์ออปติค HD-1 และตัวแปลงสัญญาณไฟเบอร์อีเธอร์เน็ตขนาด 4 x 10 / 100Base TX การออกแบบระบบ พอร์ต TP 4x 10 / 100Mbps / 1X 100Mbps fiber Ethernet converter พอร์ต TP สามารถตรวจจับอัตโนมัติ 10 / 100Mbps, Half ... Read More
2017-12-18 16:51:55
ประเทศจีน อุตสาหกรรมไฟเบอร์ออปติกเพื่อแปลงสื่ออีเธอร์เน็ต กิกะบิต 10 100 1000 Mbps โรงงาน

อุตสาหกรรมไฟเบอร์ออปติกเพื่อแปลงสื่ออีเธอร์เน็ต กิกะบิต 10 100 1000 Mbps

ตัวแปลงสื่อไฟเบอร์ออปติกอุตสาหกรรม 10/100 / 1000M 4 RJ45 2 พอร์ต SFP ท่าเรือs กิกะบิต สำหรับกล้อง IP ข้อกำหนดทางเทคนิค เชื่อมต่อ พอร์ต RJ45: การเชื่อมต่ออัตโนมัติ 10 / 100BaseT (X), เต็ม / ครึ่งเพล็กซ์ หรือบังค... Read More
2017-12-18 16:49:34
ประเทศจีน 2 พอร์ท 4 SFP สื่อ แปลง เครื่องแปลงไฟเบอร์ออปติกความยาว 100 เมกะเฮิร์ตซ์ 20KM โรงงาน

2 พอร์ท 4 SFP สื่อ แปลง เครื่องแปลงไฟเบอร์ออปติกความยาว 100 เมกะเฮิร์ตซ์ 20KM

พอร์ตอีเทอร์เน็ต 4 ตัวแปลงสื่อ Optilink SFP ไฟเบอร์ 1000M 20KM ข้อกำหนดทางเทคนิค ชื่อผลิตภัณฑ์ 10/100 / 1000M 2 ไฟเบอร์อีเธอร์เน็ต 4 พอร์ต แปลง สื่อ แบบ AT-76124GS พอร์ต 4 พอร์ต RJ45 RJ45 10/100 / 1000Mbps และพ... Read More
2017-12-18 16:49:34
ประเทศจีน DC5V ไฟเบอร์ อีเธอร์เน็ต สื่อ แปลง / ไฟเบอร์ออปติกไปยัง Rj45 สื่อ แปลง 100 โรงงาน

DC5V ไฟเบอร์ อีเธอร์เน็ต สื่อ แปลง / ไฟเบอร์ออปติกไปยัง Rj45 สื่อ แปลง 100

4 พอร์ตอีเธอร์เน็ต 2 ไฟเบอร์ออปติก SFP ไฟเบอร์ ไฟเบอร์ 1000M ไปยัง rj45 สื่อ แปลง 20KM คุณสมบัติ: ใช้กันทั่วไปในชุดเครือข่ายหรือเหตุการณ์น้ำตกด้วยพอร์ตใยอัปลิงค์ 1000M และพอร์ตไฟเบอร์เน็ทลิงค์ แบบสแตนด์อะโลน ใช... Read More
2017-12-18 16:49:34
Page 1 of 2|< 1 2 >|