เซินเจิ้น Handar เทคโนโลยีออฟติคัล จำกัด

รายละเอียดกำหนดความสำเร็จหรือความล้มเหลวเลือกอนาคตแห่งความสำเร็จ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์

SFP เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์

SFP เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์

(20)
ประเทศจีน โมดูลไฟเบอร์ SFP รุ่น SFP แบบ Single Mode SFP 10G โรงงาน

โมดูลไฟเบอร์ SFP รุ่น SFP แบบ Single Mode SFP 10G

เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ SFP รุ่น SFP 1550nm โหมดเดี่ยว 10G อุปกรณ์อินพุต / เอาท์พุตแบบถอดเปลี่ยนได้ที่เสียบเข้ากับพอร์ต Ethernet SFP + ของสวิตช์ ให้ความยืดหยุ่นในการเลือกอินเตอร์เฟส รองรับรูปแบบ "จ่ายตามที่ค... Read More
2018-01-16 11:50:48
ประเทศจีน ทองแดง Gigabit Ethernet SFP Fiber Transceiver 10/100/1000 ฐาน RJ45 optical Transceiver โรงงาน

ทองแดง Gigabit Ethernet SFP Fiber Transceiver 10/100/1000 ฐาน RJ45 optical Transceiver

ทองแดง Gigabit Ethernet COPPER SFP 10/100/1000 ฐานไฟเบอร์ออฟติคัล SFP RJ45 Optical Transceiver คุณสมบัติของสินค้า การเชื่อมโยงข้อมูล bi-directional 1.Up to 1.25 Gb / s 2. การเชื่อมต่อ SFP แบบ Hot-pluggable 3. ก... Read More
2017-12-18 16:54:54
ประเทศจีน เครื่องรับส่งสัญญาณ SC SFP, เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติกแบบสองทิศทาง T1490nm / R1310nm โรงงาน

เครื่องรับส่งสัญญาณ SC SFP, เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ออปติกแบบสองทิศทาง T1490nm / R1310nm

โมดูล EPON ONU SFP โมดูล EPON-ONU-PX20 + 1 SFP รับส่งสัญญาณ คำชี้แจง : Bi-Directional รับส่งสัญญาณ เป็นโมดูลที่มีประสิทธิภาพสูงสำหรับการสื่อสารด้วยเส้นใยเดี่ยวโดยใช้เครื่องส่งสัญญาณโหมด burst 1310nm 1.25Gbps แล... Read More
2017-12-18 16:49:34
ประเทศจีน โมดูลไฟเบอร์ GEPON ONU SFP T1490nm / R1310nm สำหรับศูนย์ข้อมูล FTTX โรงงาน

โมดูลไฟเบอร์ GEPON ONU SFP T1490nm / R1310nm สำหรับศูนย์ข้อมูล FTTX

โมดูล GEPON ONU SFP สำหรับศูนย์ข้อมูล FTTX EPON ONT SFP เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ คำชี้แจง : Bi-Directional รับส่งสัญญาณ เป็นโมดูลที่มีประสิทธิภาพสูงสำหรับการสื่อสารด้วยเส้นใยเดี่ยวโดยใช้เครื่องส่งสัญญาณโหมด ... Read More
2017-12-18 16:49:34
ประเทศจีน 1310 1490 ไฟเบอร์แบบ โหมดเดี่ยว 6dBm สำหรับสวิตช์ OLT, ระยะทาง 20 กม โรงงาน

1310 1490 ไฟเบอร์แบบ โหมดเดี่ยว 6dBm สำหรับสวิตช์ OLT, ระยะทาง 20 กม

1.25G B + 1310 1490 โมดูล 20km รองรับตัวรับส่งข้อมูล onu sfp พร้อม DOM คำชี้แจง : โมดูล EPON OLT รับส่งสัญญาณ ได้รับการออกแบบมาสำหรับการส่งผ่านเครือข่ายแบบ Passive จักษุal Network (EPON) แบบ กิกะบิต อีเธอร์เน็ต ... Read More
2017-12-18 16:49:34
ประเทศจีน Simplex SFP เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ SC อินเทอร์เฟซด้วยอุณหภูมิในการทำงาน 0 ~ 70 ° C โรงงาน

Simplex SFP เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ SC อินเทอร์เฟซด้วยอุณหภูมิในการทำงาน 0 ~ 70 ° C

EPON OLT SFP 1490nmTx / 1310nmRx 1.25GTx / 1.25GRx เครื่องรับส่งข้อมูล DDM 20 กม. คำชี้แจง : โมดูล EPON OLT รับส่งสัญญาณ ได้รับการออกแบบมาสำหรับการส่งผ่านเครือข่ายแบบ Passive จักษุal Network (EPON) แบบ กิกะบิต ... Read More
2017-12-18 16:49:34
ประเทศจีน ตัวรับส่งข้อมูลออปติคัล Sfp OLT ระดับคลาส 1.44Gbit / S พร้อมขั้วต่อ LC โรงงาน

ตัวรับส่งข้อมูลออปติคัล Sfp OLT ระดับคลาส 1.44Gbit / S พร้อมขั้วต่อ LC

PX20 + EPON เครื่องรับส่งสัญญาณออปติคัล SFP OLT พร้อมขั้วต่อ LC โมดูล EPON OLT SFP คำชี้แจง : โมดูล EPON OLT รับส่งสัญญาณ ได้รับการออกแบบมาสำหรับการส่งผ่านเครือข่ายแบบ Passive จักษุal Network (EPON) แบบ กิกะบิต ... Read More
2017-12-18 16:49:34
ประเทศจีน เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ SFP ขนาด 1.25Gbps เครื่องรับส่งข้อมูล SC SFP ระยะทาง 20 กม โรงงาน

เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ SFP ขนาด 1.25Gbps เครื่องรับส่งข้อมูล SC SFP ระยะทาง 20 กม

EPON OLT SFP PX20 + Tx1490nm Rx1310nm 1.25Gbps 20k s ขั้วต่อ SC SFP OLT GPON / EPON OLT รายละเอียดสินค้า 1 1490 นาโนเมตร DFB Tx พร้อมเครื่องแยกกระแสไฟฟ้า 1310 นาโนเมตร APD Rx 2 1.25Gbps 20 กม. PX20 + 3 อุณหภูมิ... Read More
2017-12-18 16:49:34
ประเทศจีน GPON OLT โมดูลไฟเบอร์ออฟติกรุ่น C 1000base-Lx Tx พร้อมความชื้น 0% ~ 90% โรงงาน

GPON OLT โมดูลไฟเบอร์ออฟติกรุ่น C 1000base-Lx Tx พร้อมความชื้น 0% ~ 90%

gpon olt class c โมดูลไฟเบอร์ออปติคัล 1000base-lx Tx 1490nm / Rx 1310nm gpon olt sfp รายละเอียดสินค้า อัตราข้อมูล 2.5G / 1.25G โหมดไฟเบอร์ ไฟเบอร์แบบ โหมดเดี่ยว (SMF) ประเภทของอินเทอร์เฟซ เซาท์แคโรไลนา ประเภทขอ... Read More
2017-12-18 16:49:34
ประเทศจีน SC BiDi SFP เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ สำหรับ FTTH GPON OLT, แหล่งจ่ายไฟ 3.3v โรงงาน

SC BiDi SFP เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ สำหรับ FTTH GPON OLT, แหล่งจ่ายไฟ 3.3v

GPON OLT SFP 1490nmTx / 1310nmRx 2.5GTx / 1.25GRx เครื่องรับส่งข้อมูล C + 20km DDM รายละเอียดสินค้า อัตราข้อมูล 2.5G / 1.25G โหมดไฟเบอร์ ไฟเบอร์แบบ โหมดเดี่ยว (SMF) ประเภทของอินเทอร์เฟซ เซาท์แคโรไลนา ประเภทของเ... Read More
2017-12-18 16:49:34
Page 1 of 2|< 1 2 >|