เซินเจิ้น Handar เทคโนโลยีออฟติคัล จำกัด

รายละเอียดกำหนดความสำเร็จหรือความล้มเหลวเลือกอนาคตแห่งความสำเร็จ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์

อุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติก

อุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติก

(9)
ประเทศจีน อุปกรณ์ป้องกันฟ้าผ่าสำหรับการตรวจสอบระบบสัญญาณรวม โรงงาน

อุปกรณ์ป้องกันฟ้าผ่าสำหรับการตรวจสอบระบบสัญญาณรวม

อุปกรณ์ป้องกันฟ้าผ่าสำหรับการตรวจสอบระบบฟังก์ชั่นการรวมสัญญาณ: จะใช้กับการป้องกัน overvoltage ของสัญญาณในระบบการตรวจสอบด้วยการรวมพลังสัญญาณควบคุมและสัญญาณภาพเพื่อไม่ให้เกิดความเสียหายที่เกิดจากแรงดันไฟฟ้าที่เกิ... Read More
2017-12-18 16:55:47
ประเทศจีน อุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติก 10GE สายไฟเบอร์เน็ตเวิร์กสำหรับ กิกะบิต อีเธอร์เน็ต โรงงาน

อุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติก 10GE สายไฟเบอร์เน็ตเวิร์กสำหรับ กิกะบิต อีเธอร์เน็ต

SFP + aoc / สายเคเบิลออปติคัลที่ใช้งาน 10G SFP + ถึง SFP + AOC 7m Manufacturer รายละเอียดผลิตภัณฑ์ 1) sfp twinax เป็นโซลูชัน I / 0 ที่คุ้มค่าสำหรับการใช้งาน 10Gb อีเธอร์เน็ต และ 10G ไฟเบอร์ Channel โมดูล SFP + ... Read More
2017-12-18 16:49:34
ประเทศจีน อุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติก OM3 MMF สำหรับเซิร์ฟเวอร์สตอเรจ โรงงาน

อุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติก OM3 MMF สำหรับเซิร์ฟเวอร์สตอเรจ

สายเคเบิลออปติคอล SFP + aoc / ที่ใช้งานได้สูงสุด 300 ม. บน OM3 MMF 10G sfp twinax รายละเอียดผลิตภัณฑ์ 1) sfp twinax เป็นโซลูชัน I / 0 ที่คุ้มค่าสำหรับการใช้งาน 10Gb อีเธอร์เน็ต และ 10G ไฟเบอร์ Channel โมดูล SFP ... Read More
2017-12-18 16:49:34
ประเทศจีน อุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกระดับมืออาชีพ 7 ฟุตสายไฟเบอร์เดียวอัตราข้อมูล 10Gbps โรงงาน

อุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติกระดับมืออาชีพ 7 ฟุตสายไฟเบอร์เดียวอัตราข้อมูล 10Gbps

2 ม. (7 ฟุต) สายเคเบิลออปติคัลที่ใช้งานร่วมกันได้กับ SFP + 10G-AOC2M ที่รองรับ 10G ของ SFP-10G-AOC2M คำชี้แจง : สายเคเบิลออปติคัล Active SFP + (AOC) เป็นโซลูชั่น 10Gbps สำหรับ อีเธอร์เน็ต 10G และแอพพลิเคชันคอมพ... Read More
2017-12-18 16:49:34
ประเทศจีน 8 เส้นใย OM4 12 Strands อุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติก 1310nm / 850nm ความยาวคลื่น โรงงาน

8 เส้นใย OM4 12 Strands อุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติก 1310nm / 850nm ความยาวคลื่น

8 เส้นใย OM4 12 Strands สายต่อพ่วง MTP 3.0 มม ภาพรวม MTP เป็นระบบการเชื่อมต่อแบบใยแก้วนำแสงที่มีความหนาแน่นสูงซึ่งโดยทั่วไปจะใช้ใน 3 ด้าน คือแอ็พพลิเคชัน Data Center ที่มีสภาวะแวดล้อมที่มีความหนาแน่นสูง ใยแก้วน... Read More
2017-12-18 16:49:34
ประเทศจีน สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง OM4 12 สายไฟ Mtp วัสดุ PVC / LSZH 3.0 มม โรงงาน

สายเคเบิ้ลใยแก้วนำแสง OM4 12 สายไฟ Mtp วัสดุ PVC / LSZH 3.0 มม

8 เส้นใยสายไฟ OM4 12 Strands MTP สายรัด MTP 3.0 มม. พร้อม MTP เชื่อมต่อ ภาพรวม MTP เป็นระบบการเชื่อมต่อแบบใยแก้วนำแสงที่มีความหนาแน่นสูงซึ่งโดยทั่วไปจะใช้ใน 3 ด้าน คือแอ็พพลิเคชัน Data Center ที่มีสภาวะแวดล้อมท... Read More
2017-12-18 16:49:34
ประเทศจีน อุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติคแบบทนทาน Multimode สายเคเบิล MTP Fiber 3.0mm UPC Polish Finish โรงงาน

อุปกรณ์เสริมไฟเบอร์ออปติคแบบทนทาน Multimode สายเคเบิล MTP Fiber 3.0mm UPC Polish Finish

96 ใยแก้วนำแสง มัลติ OM2 24 สายสายเคเบิล MTP สายเคเบิล 3.0mm การประเมินผล ภาพรวม MTP เป็นระบบการเชื่อมต่อแบบใยแก้วนำแสงที่มีความหนาแน่นสูงซึ่งโดยทั่วไปจะใช้ใน 3 ด้าน คือแอ็พพลิเคชัน Data Center ที่มีสภาวะแวดล้อ... Read More
2017-12-18 16:49:34
ประเทศจีน เครื่องรับไฟเบอร์ออปติค CATV ไฟเบอร์ออปติกของ LC Uniboot G657A1 Corning Cable โรงงาน

เครื่องรับไฟเบอร์ออปติค CATV ไฟเบอร์ออปติกของ LC Uniboot G657A1 Corning Cable

เครื่องรับไฟเบอร์ออปติค LC uniboot ไฟเบอร์ออฟติคัล G657A1 corning cable and pathcords ภาพรวม สำหรับแอ็พพลิเคชันเครือข่ายระดับไฮเอนด์ของคุณเพื่อให้การเชื่อมต่อเครือข่ายที่ยอดเยี่ยมและประสิทธิภาพการรับส่งข้อมูลที... Read More
2017-12-18 16:49:34
ประเทศจีน สายไฟเบอร์ออปติกเคเบิ้ล 4 เส้นสำหรับไฟเบอร์ออปติก โรงงาน

สายไฟเบอร์ออปติกเคเบิ้ล 4 เส้นสำหรับไฟเบอร์ออปติก

LC / UPC-LC / UPC เดียวmode 4Cores สายแพทช์ไฟเบอร์ไฟเบอร์ออปติก คุณสมบัติ 1. ราคา - แข่งขัน 2. การสูญเสียการแทรกซึมและ PDL ต่ำ 3. โรงงานสิ้นสุดและผ่านการทดสอบแล้ว 4. ตัวเลือกไฟเบอร์: G.652 / G.657/OM1/OM2/OM3 แ... Read More
2017-12-18 16:49:34
Page 1 of 1