เซินเจิ้น Handar เทคโนโลยีออฟติคัล จำกัด

รายละเอียดกำหนดความสำเร็จหรือความล้มเหลวเลือกอนาคตแห่งความสำเร็จ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์เครื่องรับส่งสัญญาณ QSFP

โมดูลรับสัญญาณช่องสัญญาณ QSFP + Multirate 40 km HD-QSFP + / 40G-ER4

โมดูลรับสัญญาณช่องสัญญาณ QSFP + Multirate 40 km HD-QSFP + / 40G-ER4

ประเทศจีน โมดูลรับสัญญาณช่องสัญญาณ QSFP + Multirate 40 km HD-QSFP + / 40G-ER4 ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  โมดูลรับสัญญาณช่องสัญญาณ QSFP + Multirate 40 km HD-QSFP + / 40G-ER4

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: HD
ได้รับการรับรอง: CE/FCC/RoHS
หมายเลขรุ่น: HD-QSFP + / 40G-ER4

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: negotiations
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องในกล่อง
เวลาการส่งมอบ: 3-5 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ
สามารถในการผลิต: 10000 คู่ / เดือน
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ชื่อสินค้า: โมดูลรับสัญญาณช่องสัญญาณ QSFP + Multirate 40 km HD-QSFP + / 40G-ER4 ปัจจัยฟอร์มโมดูล: QSFP +
อัตราข้อมูลรวมสูงสุด: 44.6 Gb / s อัตราข้อมูลสูงสุดต่อเลน: 11.2 Gb / s
การใช้พลังงานสูงสุด: 3.5 วัตต์ อินเตอร์เฟสไฟฟ้า: ขั้วต่อขอบ 38 พิน
แสงสูง:

qsfp transceiver module

,

fiber optic transceiver module

โมดูลรับสัญญาณช่องสัญญาณ QSFP + Multirate 40 km HD-QSFP + / 40G-ER4

คุณสมบัติของสินค้า

  • ปัจจัยฟอร์ม QSFP + แบบเสียบปลั๊กแบบ Hot-pluggable
  • รองรับอัตราบิตรวม 41.8 Gb / s ถึง 39.8 Gb / s
  • การกระจายพลังงาน <3.5W
  • 18.5 dB link link loss loss งบประมาณ
  • RoHS-6 เป็นไปตามข้อกำหนด
  • ช่วงอุณหภูมิเชิงพาณิชย์ 0 ° C ถึง 70 ° C
  • แหล่งจ่ายไฟ 3.3V เดี่ยว
  • ความยาวของการเชื่อมต่อสูงสุด 40 กม. บน Fiber Single Mode (SMF)
  • Uncooled 4x10Gb / s CWDM transmitter
  • อินเตอร์เฟสไฟฟ้า XLPPI
  • ที่เสียบ Duplex LC
  • ฟังก์ชันการวินิจฉัยแบบดิจิตอลในตัวรวมถึงการตรวจสอบกำลังไฟ Tx / Rx

การประยุกต์ใช้งาน

  • 40GBASE-ER4 40G Ethernet

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ QSFP + 40G ของ Handar รุ่น 40 ถูกออกแบบมาเพื่อใช้ในการเชื่อมต่อ 40 กิกะบิตอีเทอร์เน็ตมากกว่าไฟเบอร์โหมดเดียว สอดคล้องกับ QSFP + MSA1 และ IEEE 802.3bm 40GBASE-ER42 ฟังก์ชั่นการวินิจฉัยแบบดิจิตอลมีให้บริการผ่านอินเทอร์เฟซ I2C ตามที่ QSFP + MSA ระบุ ตัวรับส่งสัญญาณเป็นไปตามข้อกำหนด RoHS ตาม Directive 2011/65 / EU3

I. คำอธิบาย Pin

ภาพที่ 1 - ช่องเสียบ 38-pin แบบมาตรฐาน QSFP + MSA

หมุด 6B S y m b ol ชื่อ / รายละเอียด หมายเหตุ
1 GND พื้น 1
2 Tx2n อินพุตข้อมูลอินพุตส่งข้อมูล
3 Tx2p ข้อมูลการป้อนข้อมูลที่ไม่ใช่แบบ Inverted
4 GND พื้น 1
5 Tx4n อินพุตข้อมูลอินพุตส่งข้อมูล
6 Tx4p ข้อมูลการป้อนข้อมูลที่ไม่ใช่แบบ Inverted
7 GND พื้น 1
8 ModSelL เลือกโมดูล
9 ResetL รีเซ็ตโมดูล
10 Vcc Rx +3.3 V ตัวรับจ่ายไฟ
11 SCL นาฬิกาอินเทอร์เฟซแบบ 2 สายแบบอนุกรม
12 SDA ข้อมูลอินเทอร์เฟซแบบอนุกรม 2 สาย
13 GND พื้น 1
14 Rx3p Receiver Non-Inverted Output ข้อมูล
15 Rx3n Receiver Inverted Data Output
16 GND พื้น 1
17 Rx1p Receiver Non-Inverted Output ข้อมูล
18 RX1N Receiver Inverted Data Output
19 GND พื้น 1
20 GND พื้น 1
21 Rx2n Receiver Inverted Data Output
22 Rx2p Receiver Non-Inverted Output ข้อมูล
23 GND พื้น 1
24 Rx4n Receiver Inverted Data Output
25 Rx4p Receiver Non-Inverted Output ข้อมูล

26 GND พื้น 1
27 ModPrsL โมดูลปัจจุบัน
28 สนามบินนานาชาติ ขัดจังหวะ
29 Vcc Tx เครื่องส่งสัญญาณแหล่งจ่ายไฟ +3.3 V
30 Vcc1 แหล่งจ่ายไฟ +3.3 V
วันที่ 31 LPMode โหมดพลังงานต่ำ
32 GND พื้น 1
33 Tx3p ข้อมูลการป้อนข้อมูลที่ไม่ใช่แบบ Inverted
34 Tx3n อินพุตข้อมูลอินพุตส่งข้อมูล
35 GND พื้น 1
36 Tx1p ข้อมูลการป้อนข้อมูลที่ไม่ใช่แบบ Inverted
37 Tx1n อินพุตข้อมูลอินพุตส่งข้อมูล
38 GND พื้น 1

U หมายเหตุ

1. วงจรสนามไฟฟ้าถูกแยกออกจากพื้นผิวของแชสซี

ครั้งที่สอง 0B ลักษณะผลิตภัณฑ์ทั่วไป

พารามิเตอร์ ความคุ้มค่า หน่วย หมายเหตุ
ปัจจัยฟอร์มโมดูล QSFP +
อัตราข้อมูลรวมสูงสุด 44.6 Gb / s
อัตราข้อมูลสูงสุดต่อเลน 11.2 Gb / s
โปรโตคอลที่สนับสนุน การใช้งานทั่วไป ได้แก่ OTN OTU3, 40G Ethernet, Infiniband, Fibre Channel, SATA / SAS3
อินเตอร์เฟซไฟฟ้าและ Pin-out ขั้วต่อขอบ 38 พิน ตรึงไว้ตามที่กำหนดโดย QSFP + MSA
การใช้พลังงานสูงสุด 3.5 วัตต์
อินเตอร์เฟซการจัดการ หมายเลข Serial, I2C, ความถี่สูงสุด 400 kHz ตามที่กำหนดโดย QSFP + MSA

ข้อมูลอัตราข้อมูล สัญลักษณ์ นาที Typ แม็กซ์ หน่วย อ้าง
อัตราบิตต่อเลน BR 9.95 10.3125 Gb / วินาที 1
Bit Error Ratio BER 10-12 2
เชื่อมโยงระยะทางบน SMF-28 d 0.002 40 กิโลเมตร 3

U หมายเหตุ U:

  1. สอดคล้องกับ 40GBASE-ER4 และ XLPPI ต่อ IEEE 802.3bm
  2. ผ่านการทดสอบด้วยรูปแบบการทดสอบ PRBS 231-1
  3. ต่อ 40GBASE-ER4, IEEE 802.3bm ลิงก์ที่ยาวกว่า 30 กม. จะถือว่าเป็นลิงค์วิศวกรรมที่มีผลขาดทุนน้อยกว่ากรณีที่เลวร้ายที่สุดที่ระบุไว้สำหรับประเภทไฟเบอร์

III การจัดเรตสูงสุด 11BAbsolute

พารามิเตอร์ สัญลักษณ์ นาที Typ แม็กซ์ หน่วย อ้าง
แรงดันไฟฟ้าสูงสุด Vcc1, VccTx, VccRx -0.5 3.6 V
อุณหภูมิในการจัดเก็บ TS -40 85 ° C
กรณีอุณหภูมิในการทำงาน TOP 0 70 ° C
ความชื้นสัมพัทธ์ RH 0 85 % 1
เกณฑ์ความเสียหายต่อเลน DT 3.4 dBm

U หมายเหตุ U:

1. ไม่มีการควบแน่น

  1. ลักษณะทางไฟฟ้า 1B (T OP = 0 ถึง 70 ° C, V CC = 3 1 ถึง 3 .47 โวลต์)

พารามิเตอร์ สัญลักษณ์ นาที Typ แม็กซ์ หน่วย อ้าง
การจ่ายแรงดัน Vcc1, VccTx, VccRx

3.1

3.47

V

การจ่ายกระแสไฟฟ้า Icc 1.13
เชื่อมโยงเวลาเปิดเครื่อง
ส่งต่อเวลาเปิดเครื่อง 2000 นางสาว 2
เครื่องส่งสัญญาณ (ต่อเลน)
ความอดทนของแรงดันไฟฟ้าขาเข้าที่ป้อนครั้งเดียว Vint -0.3 4.0 V
การป้อนข้อมูลแบบ Differential swing Vin, PP 120 1200 mVpp 3
เกณฑ์การป้อนข้อมูลแบบ Differential 50 mV
ความต้านทานแรงดันไฟฟ้าขาเข้า AC โหมดทั่วไป (RMS) 15 mV
การสูญเสียการป้อนกลับ Differential

ต่อ IEEE P802.3ba,

มาตรา 86A.4.1.1

เดซิเบล 4
Jitter Jitter Tolerance Jt2 0.17 UI
ความอดทน J9 Jitter Jt9 0.29 UI
การหดตัวของข้อมูลพัลส์ที่ขึ้นอยู่กับข้อมูล DDPWS 0.07 UI

Y1, Y2}

0.11, 0.31

95, 350

UI

mV

5
ผู้รับ (ต่อเลน)
แรงดันขาออกเดี่ยว -0.3 4.0 V
ข้อมูลการส่งข้อมูลแบบ Differential Vout, PP 0 800 mVpp 6
แรงดันไฟฟ้าขาออก AC โหมดทั่วไป (RMS) 7.5 mV
การสิ้นสุดที่ไม่ตรงกันที่ 1 MHx 5 %
การสูญเสียผลตอบแทนที่แตกต่างกัน

ต่อ IEEE P802.3ba,

มาตรา 86A.4.2.1

เดซิเบล 4
สูญเสียการส่งกลับโหมดทั่วไป

ต่อ IEEE P802.3ba,

มาตรา 86A.4.2.2

เดซิเบล 4
เวลาในการเปลี่ยนสัญญาณเอาต์พุต 20% ถึง 80% 28 PS
เอาต์พุต J2 Jitter Jo2 0.42 UI
เอาต์พุต J9 Jitter Jo9 0.65 UI

Y1, Y2}

0.29, 0.5

150, 425

UI

mV

5
ความคลาดเคลื่อนของ Ripple เพาเวอร์ซัพพลาย PSR 50 mVpp

U หมายเหตุ U:

  1. ค่ากำลังไฟสูงสุดที่ระบุไว้ในอุณหภูมิและช่วงแรงดันไฟฟ้าเต็มรูปแบบ
  2. จากการเปิดเครื่องและสิ้นสุดเงื่อนไขข้อผิดพลาดใด ๆ
  3. หลังจากใช้ AC coupling ภายใน อินพุทอินพุต 100 วัตต์ด้วยตนเอง
  4. ช่วงความถี่ 10 MHz to 11.1 GHz
  5. อัตราส่วนการเข้าชม = 5 x 10E-5
  6. AC คู่กับความต้านทานเอาต์พุตแตกต่างกัน 100W

V. ลักษณะทาง ออฟติคอล (Ch OP) = 0 ถึง 7 0 ° C, V ซีซี = 3 .1 ถึง 3 4 7 โวลต์)

พารามิเตอร์ สัญลักษณ์ นาที Typ แม็กซ์ หน่วย อ้าง
เครื่องส่ง
ความเร็วสัญญาณต่อเลน 9.95 10.3125 GBD 1
ความยาวคลื่นของเลนศูนย์ (ช่วง)

1264.5 - 1277.5

1284.5 - 1297.5

1304.5 - 1317.5

1324.5 - 1337.5

นาโนเมตร
กำลังเปิดตัวเฉลี่ยโดยรวม หน้ามุ่ย 10.5 dBm
ส่ง OMA ต่อเลน TxOMA 0.3 5.0 dBm
กำลังเปิดตัวโดยเฉลี่ยต่อเลน TXPx -2.7 4.5 dBm 2
ความแตกต่างระหว่างกำลังเปิดตัวระหว่างสองเลน (OMA) 4.7 เดซิเบล
การแพร่กระจายตัวส่งสัญญาณ TDP 2.6 เดซิเบล
เปิดใช้พลังงาน (OMA) ลบ TDP ต่อเลน -0.5 dBm
อัตราส่วนการดับกระเพื่อมออพติคอล ER 5.5 เดซิเบล
อัตราส่วนการปราบปราม Sidemode SSRmin 30 เดซิเบล
กำลังเปิดตัวโดยเฉลี่ยของเครื่องส่งสัญญาณ OFF ต่อเลน -30 dBm
เสียงความเข้มของสัมพัทธ์ RIN -128 เดซิเบล / เฮิร์ตซ์ 3
ความต้านทานการสูญเสียการรับแสงแบบออพติคอล 20 เดซิเบล
การสะท้อนแสงของเครื่องส่งสัญญาณ -12 เดซิเบล
ข้อกำหนดเกี่ยวกับการปกปิดดวงตาของเครื่องส่งสัญญาณ {X1, X2, X3, Y1, Y2, Y3} {0.25, 0.4, 0.45, 0.25, 0.28, 0.4}
การสร้าง Jitter ต่อ OTL3.4 ส่วน 4.14.1
ผู้รับ
ความเร็วสัญญาณต่อเลน 9.95 10.3125 GBD 4
ความยาวคลื่นของเลนศูนย์ (ช่วง)

1264.5 - 1277.5

1284.5 - 1297.5

1304.5 - 1317.5

1324.5 - 1337.5

นาโนเมตร
รับพลังงาน (OMA) ต่อเลน RxOMA -4.0 dBm
ค่าเฉลี่ยกำลังรับต่อเลน RXPx -21.2 -4.5 dBm 5
ความไวของตัวรับสัญญาณ (OMA) ต่อเลน Rxsens -19 dBm
ความไวของตัวรับสัญญาณแบบกด (OMA) ต่อเลน SRS -16.8 dBm
เกณฑ์ความเสียหายต่อเลน Pmax 3.8 dBm
การสูญเสียผลตอบแทน RL -26 เดซิเบล
Jitter Tolerance ต่อ OTL3.4, G.8251
โทษปิดตาแนวตั้งต่อเลน 2.2 เดซิเบล

รับความถี่ไฟฟ้า 3 dB บนช่องทาง 12.3 GHz
LOS De-Assert LOSD TBD dBm
ยืนยัน LOS LOSA TBD dBm
LOS Hysteresis 1 เดซิเบล

U หมายเหตุ U:

  1. เครื่องส่งสัญญาณประกอบด้วยเลเซอร์ 4 ตัวที่ทำงานได้สูงสุด 10.3 Gb / s แต่ละตัว +/- 20ppm
  2. ค่าต่ำสุดคือข้อมูล
  3. RIN ถูกปรับขนาด 10 * log (10/4) เพื่อรักษา SNR ไว้ข้างนอกเครื่องส่งสัญญาณ
  4. ตัวรับประกอบด้วยตัวจับสัญญาณแสง 4 ตัวที่ทำงานได้สูงสุด 10.3125 Gb / s แต่ละตัว +/- 100ppm
  5. ค่าต่ำสุดคือข้อมูลเท่ากับ TxOMA นาทีที่มีค่า ER และการสูญเสียการแทรกช่องสูงสุด

วี 12B เมโมรี่แผนที่และรีจีสเตอร์ควบคุม

ใช้ร่วมกับ SFF-8436 (QSFP + MSA) 1.

พระมงกุฎเกล้าเจ้าอยู่หัว 13 ข้อกำหนดด้านสิ่งแวดล้อม

ตัวรับส่งสัญญาณ QSFP + / 40G ของ Handar มีช่วงอุณหภูมิการทำงานตั้งแต่ 0 ถึง 70 องศาเซลเซียส

ข้อกำหนดด้านสิ่งแวดล้อม สัญลักษณ์ นาที Typ แม็กซ์ หน่วย อ้าง
กรณีอุณหภูมิในการทำงาน ด้านบน 0 70 ° C
อุณหภูมิในการจัดเก็บ Tsto -40 85 ° C

ปกเกล้าเจ้าอยู่หัว สอดคล้องตามข้อกำหนด 4 ฉบับ

ตัวรับส่งข้อมูล QSFP + / 40G ของ Handar เป็นมาตรฐาน RoHS-6

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ QSFP + / 40G ของ Handar เป็นอุปกรณ์ป้องกันตาระดับเลเซอร์ 1 ตาม IEC 60825-1

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Handar Optical Technology Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: linda

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)