เซินเจิ้น Handar เทคโนโลยีออฟติคัล จำกัด

รายละเอียดกำหนดความสำเร็จหรือความล้มเหลวเลือกอนาคตแห่งความสำเร็จ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์ตัวรับส่งข้อมูล 10G SFP

BIDI 10G SFP + เครื่องรับส่งสัญญาณ Tx1330 / Rx1270nm SMF 10Km HD-SFP + / 10G-ZR

BIDI 10G SFP + เครื่องรับส่งสัญญาณ Tx1330 / Rx1270nm SMF 10Km HD-SFP + / 10G-ZR

ประเทศจีน BIDI 10G SFP + เครื่องรับส่งสัญญาณ Tx1330 / Rx1270nm SMF 10Km HD-SFP + / 10G-ZR ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  BIDI 10G SFP + เครื่องรับส่งสัญญาณ Tx1330 / Rx1270nm SMF 10Km HD-SFP + / 10G-ZR

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: HD
ได้รับการรับรอง: CE/FCC/RoHS
หมายเลขรุ่น: HD-SFP + / 10G-ZR

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: negotiations
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องในกล่อง
เวลาการส่งมอบ: 3-5 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ
สามารถในการผลิต: 10000 คู่ / เดือน
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ชื่อสินค้า: BIDI 10G SFP + เครื่องรับส่งสัญญาณ Tx1330 / Rx1270nm SMF 10Km HD-SFP + / 10G-ZR TX Power: -8.2 ~ 0.5dBm
RX Sens: -12.6dBm ประเภทฟอร์ม: SFP +
อัตราข้อมูล: 30% ความยาวคลื่น: Tx1330 / Rx1270nm
มาถึง: 10Km เชื่อมต่อ: LC
แสงสูง:

10g sfp rj45 transceiver

,

10g copper sfp rj45 module

คุณสมบัติของสินค้า

  • ลิงก์ข้อมูลสูงสุด 10Gbps
  • 60 กม. / 80 กม. โดยมีขนาด 9 / 125μm SMF
  • เลเซอร์ EML 1550nm
  • เครื่องรับ APD
  • Duplex LC Connector
  • ปลั๊ก SFP + แบบ Hot-pluggable
  • Single 3. แหล่งจ่ายไฟ 3V
  • อุณหภูมิในการทำงาน: -5 ℃ถึง 75 ℃ 10GBase-ZR / ZW 10G Ethernet
  • เป็นไปตามมาตรฐาน
  • เครื่องวิเคราะห์การวินิจฉัยแบบดิจิตอล (DDM)
  • การใช้พลังงาน <1.5 วัตต์

1. รายละเอียดผลิตภัณฑ์

HD-SFP + / 10G-ZR เป็นตัวรับสัญญาณ SFP + แบบฟอร์มขนาดเล็กที่เพิ่มขึ้นขนาด 10Gbps ที่รองรับการทำงานร่วมกับ 10GBASE-ZR / ZW เหมาะสำหรับการสื่อสารด้วยไฟเบอร์แบบเดี่ยว (SMF) 80 กิโลวัตต์ใน Ethernet 10Gbps

2. การปฏิบัติตามกฎข้อบังคับ

เครื่องรับส่งสัญญาณ Handar เป็นผลิตภัณฑ์เลเซอร์สำหรับชั้น 1 ตามข้อกำหนดของ FDA ปฏิบัติตามข้อกำหนดด้านความปลอดภัยตา 1 ของ EN 60825 และข้อกำหนดด้านความปลอดภัยทางไฟฟ้าของ EN 60950

3. คะแนนสูงสุดที่แน่นอน

พารามิเตอร์ สัญลักษณ์ นาที. แม็กซ์ หน่วย
การจ่ายแรงดัน VCC -0.5 4 V
อุณหภูมิในการจัดเก็บ TS -40 85 ° C
อุณหภูมิของกรณีศึกษา TC -5 75 ° C
กำลังรับสูงสุด Pmax -7 dBm

4. เงื่อนไขการใช้งานที่แนะนำ

พารามิเตอร์ สัญลักษณ์ นาที. ตามแบบฉบับ แม็กซ์ หน่วย
อุณหภูมิของกรณีศึกษา TC -5 75 ° C
แรงดันไฟฟ้าของแหล่งจ่ายไฟ VCC 3.15 3.3 3.45 V
แหล่งจ่ายไฟปัจจุบัน ICC 450 mA
อัตราข้อมูล 10 กิกะไบต์ต่อวินาที
ความยาวของการเชื่อมโยงสูงสุดที่ SMF ขนาด 9 / 125μm CLSFPP1510GZR Lmax 80 กม.

5. ลักษณะทางออฟติคอล

พารามิเตอร์ สัญลักษณ์ นาที. ตามแบบฉบับ แม็กซ์ หน่วย
เครื่องส่ง
Center Wavelength λc 1530 1550 1570
ความกว้างสเปกตรัม (RMS) σ 3 นาโนเมตร
กำลังขับเฉลี่ย CLSFPP1510GZR หน้ามุ่ย 0 5 dBm
อัตราส่วนการสูญเสีย ER 8 เดซิเบล
กำลังเปิดใช้งานเฉลี่ยของเครื่องส่งสัญญาณปิด Poff -30 dBm
ผู้รับ
Center Wavelength λc 1200 1600 นาโนเมตร
ความไวของตัวรับสัญญาณ PIN -25 dBm
รับเกิน Pmax -7 dBm
LOS De-Assert LOSD -30 dBm
ยืนยัน LOS LOSA -35 dBm
LOS Hysteresis 0.5 4.5 เดซิเบล

6. ลักษณะทางไฟฟ้า

พารามิเตอร์ สัญลักษณ์ นาที. ตามแบบฉบับ แม็กซ์ หน่วย
เครื่องส่ง
Input Impedance ความแตกต่าง ศิน 90 100 110 Ω
Data Swing Differential ข้อมูลการป้อนข้อมูล Vin 250 1200 mV
Tx-Dis Disable Vd 2.0 vcc V
Tx-Dis เปิดใช้งาน เวน 0 0.8 V
ผู้รับ
Data Swing Differential ข้อมูลการส่งออก Vout 250 800 mV
Rx-Los Fault VLF 2.0 VccHOST V
Rx-Los Normal VLN 0 0 + 0.8 V
การเพิ่มขึ้นของผลผลิตและเวลาตก Tr, Tf 30 PS

7. คำอธิบายขา

หมุด สัญลักษณ์ ลักษณะ อ้าง
1 VEET พื้นส่งสัญญาณ (ใช้ร่วมกับสายรับสัญญาณ) 7.1
2 TFAULT ความผิดพลาดของเครื่องส่งสัญญาณ ไม่สนับสนุน
3 TDIS ปิดใช้งานเครื่องส่งสัญญาณ เอาต์พุตเลเซอร์ปิดการทำงานเมื่อเปิดหรือสูง 7.2
4 MOD_DEF (2) ความหมายของโมดูล 2. บรรทัดข้อมูลสำหรับ Serial ID 7.3
5 MOD_DEF (1) ความหมายของโมดูล 1. บรรทัดนาฬิกาสำหรับ Serial ID 7.3
6 MOD_DEF (0) ความหมายของโมดูล 0. มีกราวด์ภายในโมดูล 7.3
7 RS0 Rate Select0, ควบคุมตัวรับสัญญาณ SFP + ได้ เมื่ออัตราการส่งสัญญาณเข้าสูง> 4.25 GBd และเมื่ออัตราการรับสัญญาณอินพุตต่ำ <4.25 GBd
8 LOS การสูญเสียสัญญาณบ่งชี้สัญญาณ ลอจิก 0 หมายถึงการทำงานตามปกติ 7.4
9 RS1 Rate Select1 สามารถควบคุมตัวรับสัญญาณ SFP + ได้ เมื่ออัตราการส่งสัญญาณเข้าสูง> 4.25 GBd และเมื่ออัตราการรับสัญญาณอินพุตต่ำ <4.25 GBd
10 เปลี่ยนทิศทาง พื้นรับสัญญาณ (ร่วมกับพื้นส่งสัญญาณ) 7.1
11 เปลี่ยนทิศทาง พื้นรับสัญญาณ (ร่วมกับพื้นส่งสัญญาณ) 7.1
12 RD- รับข้อมูล Inverted DATA ของผู้รับ AC คู่
13 RD + ผู้รับข้อมูลแบบไม่กลับคืนมา AC คู่
14 เปลี่ยนทิศทาง พื้นรับสัญญาณ (ร่วมกับพื้นส่งสัญญาณ) 7.1
15 VCCR แหล่งจ่ายไฟรับ
16 VCCT แหล่งจ่ายพลังงานส่งสัญญาณ
17 VEET พื้นส่งสัญญาณ (ใช้ร่วมกับสายรับสัญญาณ) 7.1
18 TD + ข้อมูลที่ไม่คว่ำตัวส่งข้อมูลแบบ Transmitter in. AC Coupled
19 TD- ข้อมูล Inverted DATA ของเครื่องรับส่งข้อมูลเข้า AC Coupled
20 VEET พื้นส่งสัญญาณ (ใช้ร่วมกับสายรับสัญญาณ) 7.1

หมายเหตุ :

7.1 วงจรไฟฟ้าภายในถูกแยกออกจากพื้นแชสซี

7.2 เอาต์พุตเลเซอร์ปิดการทำงานบน TDIS> 2.0V หรือเปิดเปิดใช้งานบน TDIS <0.8V

7.3 ควรจะดึงขึ้นกับ 4.7k - 10kohms บนกระดานโฮสต์เพื่อแรงดันไฟฟ้าระหว่าง 2.0V และ 3.6V MOD_DEF (0) ดึงสายต่ำเพื่อระบุว่าโมดูลถูกเสียบเข้า

7.4 LOS คือเอาต์พุตที่เปิดอยู่ ควรจะดึงขึ้นกับ 4.7k-10kohms บนกระดานโฮสต์เพื่อแรงดันไฟฟ้าระหว่าง 2.0V และ 3.6V ลอจิก 0 หมายถึงการทำงานตามปกติ ตรรกะ 1 แสดงถึงการสูญเสียสัญญาณ

8. EEPROM และ DDM THRESHOLD

8.1 EEPROM

ที่อยู่สาย 2 เส้น 1010000X (A0h)

0 ~ 95

หมายเลขประจำเครื่องที่กำหนดโดย SFP MSA (96 ไบต์)

96 ~ 127

ผู้ขาย Speific (32 ไบต์)

128 ~ 255

สงวน (128 ไบต์)

หน่วยความจำ EEPROM Serial ID

เพิ่ม. ขนาด (ไบต์) ชื่อฟิลด์ แม่มด ลักษณะ
BASE ID FIELDS
0 1 ตัวบ่งชี้ 03 SFP
1 1 ext ตัวบ่งชี้ 04 ฟังก์ชั่น SFP กำหนดโดยใช้รหัส serial ID เท่านั้น
2 1 เชื่อมต่อ 07 LC
3-10 8 transceiver 00 00 00 00 00 00 00 รหัสเครื่องส่งสัญญาณ
11 1 การเข้ารหัส 06 64B / 66B
12 1 BR, Nominal 67 10.3Gbps
13 1 ที่สงวนไว้ 00
14 1 ความยาว (9 กม.) กม 50 80km
15 1 ความยาว (9 กม.) กม FF
16 1 OM2 ความยาว (50um) m 00
17 1 OM1 ความยาว (62.5um) m 00
18 1 ความยาว (ทองแดง) 00
19 1 OM3 ความยาว (50um) m 00
20-35 16 ชื่อผู้ขาย 43 2D 4C 49 47 48 54 20 20 20 20 20 20 20 20 20

C-LIGHT

* OEM ใช้ได้

36 1 ที่สงวนไว้ 00
37-39 3 ผู้ขาย OUI 00 00 00 * OEM ใช้ได้
40-55 16 ผู้ขาย PN xx xx xx xx xx xx xx xx xx xx xx xx xx xx xx * OEM ใช้ได้
56-59 4 ผู้ขายผู้ขาย 30 31 20 20 01
60-61 2 ความยาวคลื่น 06 0E 1550nm
62 1 ที่สงวนไว้ 00
63 1 CC_BASE xx ตรวจสอบรหัสสำหรับฟิลด์ ID ฐาน
EXTENDED ID FIELDS
64-65 2 ตัวเลือก 06 1A ขาดทุน / TX_Fault / TX_Disable
66 1 BR, สูงสุด 00
67 1 BR นาที 00
68-83 16 ผู้ขาย SN 43 4C xx xx xx xx xx xx xx xx 20 20 20 20 20 SN ของ Transceiver (ASCII) ประสบการณ์ “HDXXXXXXXXX”
84-91 8 รหัสวันที่ xx xx xx xx xx xx 20 20 YY / MM / DD Exp 120727
92 1 การตรวจวินิจฉัย 68
93 1 ตัวเลือกที่เพิ่มขึ้น F0
94 1 SFF_8472 การปฏิบัติตามข้อกำหนด 03
95 1 CC_EXT การตรวจสอบ Checksum สำหรับ Extened ID
เขตข้อมูลเฉพาะของผู้ให้บริการ
96-127 32 ผู้ขายเฉพาะเจาะจง 20 20 20 ...... ขึ้นอยู่กับข้อมูลลูกค้า
128-255 128 ที่สงวนไว้ FF FF FF ...... ขึ้นอยู่กับข้อมูลลูกค้า

8.1 DDM THRESHOLD

ปลุกต่ำ ต่ำเตือน เตือนสูง สัญญาณเตือนระดับสูง
อุณหภูมิ -10 ℃ -5 ℃ 75 ℃ 80 ℃
แรงดันไฟฟ้า 3V 3.1V 3.5V 3.6V
Tx Bias 15mA 20mA 90mA 100mA
Tx Power -3dBm -2dBm 5dBm 6.9dBm
Rx Power -27dBm -26dBm -8dBm -7dBm

ข้อมูลการสั่งซื้อ

หมายเลขชิ้นส่วน อัตราข้อมูล DDM คลื่น ประเภทไฟเบอร์ อ. ชั่วคราว อินเตอร์เฟซออฟติคอล
HD-SFP + / 10G-ZR 10Gbps ใช่ 1550nm SMF 60 / 80km -5 ~ 75 ℃ LC

* คำเตือน: โปรดเก็บรักษาพลังงานที่ได้รับต่ำกว่า -7dBm

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Handar Optical Technology Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: linda

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)