เซินเจิ้น Handar เทคโนโลยีออฟติคัล จำกัด

รายละเอียดกำหนดความสำเร็จหรือความล้มเหลวเลือกอนาคตแห่งความสำเร็จ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์ตัวรับส่งข้อมูล 10G SFP

โหมด 850nm 10G SFP + Transceiver โมดูลไฟเบอร์ออปติก 300 มม. SFP 10G SR

โหมด 850nm 10G SFP + Transceiver โมดูลไฟเบอร์ออปติก 300 มม. SFP 10G SR

ประเทศจีน โหมด 850nm 10G SFP + Transceiver โมดูลไฟเบอร์ออปติก 300 มม. SFP 10G SR ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  โหมด 850nm 10G SFP + Transceiver โมดูลไฟเบอร์ออปติก 300 มม. SFP 10G SR

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: ประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: HD
ได้รับการรับรอง: CE/FCC/RoHS
หมายเลขรุ่น: HD-SFP + / 10G-SR

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 2 ชิ้น
ราคา: negotiations
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องในกล่อง
เวลาการส่งมอบ: 3-5 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ
สามารถในการผลิต: 10000 คู่ / เดือน
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ชื่อสินค้า: BIDI 10G SFP + เครื่องรับส่งสัญญาณ Tx1330 / Rx1270nm SMF 10Km HD-SFP + / 10G-ZR TX Power: -8.2 ~ 0.5dBm
RX Sens: -12.6dBm ประเภทฟอร์ม: SFP +
อัตราข้อมูล: 30% ความยาวคลื่น: Tx1330 / Rx1270nm
มาถึง: 10Km เชื่อมต่อ: LC
แสงสูง:

10g sfp rj45 transceiver

,

10g copper sfp rj45 module

คุณสมบัติของสินค้า

  • ลิงก์ข้อมูลสูงสุด 10Gbps
  • 300 เมตรพร้อม MMF ขนาด 50 / 125μm 2000MHz
  • เลเซอร์ VCSEL 850nm
  • Duplex LC Connector
  • ปลั๊ก SFP + แบบ Hot-pluggable
  • Single 3. แหล่งจ่ายไฟ 3V
  • อุณหภูมิในการทำงาน: -5 ℃ถึง 85 ℃ 10GBase-SR / SW 10G Ethernet
  • เป็นไปตามมาตรฐาน
  • เครื่องวิเคราะห์การวินิจฉัยแบบดิจิตอล (DDM)
  • การใช้พลังงาน <0.8W

1. รายละเอียดผลิตภัณฑ์

HD-SFP + / 10G-SR เป็นตัวรับสัญญาณ SFP + แบบฟอร์มขนาดเล็กที่มีอัตราการขยายตัว 10Gbps ซึ่งสามารถทำงานร่วมกับ 10GBASE-SR / SW ได้ เหมาะสำหรับการสื่อสารแบบมัลติไฟเบอร์ (MMF) ใน Ethernet 10Gbps

2. การปฏิบัติตามกฎข้อบังคับ

เครื่องรับส่งสัญญาณ Handar เป็นผลิตภัณฑ์เลเซอร์สำหรับชั้น 1 ตามข้อกำหนดของ FDA ปฏิบัติตามข้อกำหนดด้านความปลอดภัยตา 1 ของ EN 60825 และข้อกำหนดด้านความปลอดภัยทางไฟฟ้าของ EN 60950

3. คะแนนสูงสุดที่แน่นอน

พารามิเตอร์ สัญลักษณ์ นาที. แม็กซ์ หน่วย
การจ่ายแรงดัน VCC -0.5 4 V
อุณหภูมิในการจัดเก็บ TS -40 85 ° C
อุณหภูมิของกรณีศึกษา TC -5 85 ° C

4. ลักษณะทางออฟติคัล

พารามิเตอร์ สัญลักษณ์ นาที. ตามแบบฉบับ แม็กซ์ หน่วย
เครื่องส่ง
Center Wavelength λc 840 850 860 นาโนเมตร
ความกว้างสเปกตรัม (RMS) σ 0.5 นาโนเมตร
กำลังขับเฉลี่ย หน้ามุ่ย -5 -1 dBm
อัตราส่วนการสูญเสีย ER 3.5 เดซิเบล
กำลังเปิดใช้งานเฉลี่ยของเครื่องส่งสัญญาณปิด Poff -30 dBm
ผู้รับ
Center Wavelength λc 840 860 นาโนเมตร
ความไวของตัวรับสัญญาณ PIN -13 dBm
รับเกิน Pmax 0.5 dBm
LOS De-Assert LOSD -18 dBm
ยืนยัน LOS LOSA -30 dBm
LOS Hysteresis 0.5 เดซิเบล

5. ลักษณะทางไฟฟ้า

พารามิเตอร์ สัญลักษณ์ นาที. ตามแบบฉบับ แม็กซ์ หน่วย
เครื่องส่ง
Input Impedance ความแตกต่าง ศิน 90 100 110 Ω
Data Swing Differential ข้อมูลการป้อนข้อมูล Vin 200 700 mV
Tx-Dis Disable Vd 2.0 vcc V
Tx-Dis เปิดใช้งาน เวน 0 0.8 V
ผู้รับ
Data Swing Differential ข้อมูลการส่งออก Vout 300 800 mV
Rx-Los Fault VLF 2.0 VccHOST V
Rx-Los Normal VLN 0 0 + 0.8 V
การเพิ่มขึ้นของผลผลิตและเวลาตก Tr, Tf 28 PS

6. คำอธิบาย Pin

หมุด สัญลักษณ์ ลักษณะ อ้าง
1 VEET พื้นส่งสัญญาณ (ใช้ร่วมกับสายรับสัญญาณ) 7.1
2 TFAULT ความผิดพลาดของเครื่องส่งสัญญาณ ไม่สนับสนุน
3 TDIS ปิดใช้งานเครื่องส่งสัญญาณ เอาต์พุตเลเซอร์ปิดการทำงานเมื่อเปิดหรือสูง 7.2
4 MOD_DEF (2) ความหมายของโมดูล 2. บรรทัดข้อมูลสำหรับ Serial ID 7.3
5 MOD_DEF (1) ความหมายของโมดูล 1. บรรทัดนาฬิกาสำหรับ Serial ID 7.3
6 MOD_DEF (0) ความหมายของโมดูล 0. มีกราวด์ภายในโมดูล 7.3
7 RS0 Rate Select0, ควบคุมตัวรับสัญญาณ SFP + ได้ เมื่ออัตราการส่งสัญญาณเข้าสูง> 4.25 GBd และเมื่ออัตราการรับสัญญาณอินพุตต่ำ <4.25 GBd
8 LOS การสูญเสียสัญญาณบ่งชี้สัญญาณ ลอจิก 0 หมายถึงการทำงานตามปกติ 7.4
9 RS1 Rate Select1 สามารถควบคุมตัวรับสัญญาณ SFP + ได้ เมื่ออัตราการส่งสัญญาณเข้าสูง> 4.25 GBd และเมื่ออัตราการรับสัญญาณอินพุตต่ำ <4.25 GBd
10 เปลี่ยนทิศทาง พื้นรับสัญญาณ (ร่วมกับพื้นส่งสัญญาณ) 7.1
11 เปลี่ยนทิศทาง พื้นรับสัญญาณ (ร่วมกับพื้นส่งสัญญาณ) 7.1
12 RD- รับข้อมูล Inverted DATA ของผู้รับ AC คู่
13 RD + ผู้รับข้อมูลแบบไม่กลับคืนมา AC คู่
14 เปลี่ยนทิศทาง พื้นรับสัญญาณ (ร่วมกับพื้นส่งสัญญาณ) 7.1
15 VCCR แหล่งจ่ายไฟรับ
16 VCCT แหล่งจ่ายพลังงานส่งสัญญาณ
17 VEET พื้นส่งสัญญาณ (ใช้ร่วมกับสายรับสัญญาณ) 7.1
18 TD + ข้อมูลที่ไม่คว่ำตัวส่งข้อมูลแบบ Transmitter in. AC Coupled
19 TD- ข้อมูล Inverted DATA ของเครื่องรับส่งข้อมูลเข้า AC Coupled
20 VEET พื้นส่งสัญญาณ (ใช้ร่วมกับสายรับสัญญาณ) 7.1

7. EEPROM และ DDM THRESHOLD


หน่วยความจำ EEPROM Serial ID

เพิ่ม. ขนาด (ไบต์) ชื่อฟิลด์ แม่มด ลักษณะ
BASE ID FIELDS
0 1 ตัวบ่งชี้ 03 SFP
1 1 ext ตัวบ่งชี้ 04 ฟังก์ชั่น SFP กำหนดโดยใช้รหัส serial ID เท่านั้น
2 1 เชื่อมต่อ 07 LC
3-10 8 transceiver 10 00 00 00 00 00 00 รหัสเครื่องส่งสัญญาณ
11 1 การเข้ารหัส 06 64B / 66B
12 1 BR, Nominal 67 10.3Gbps
13 1 ที่สงวนไว้ 00
14 1 ความยาว (9 กม.) กม 00
15 1 ความยาว (9 กม.) กม 00
16 1 OM2 ความยาว (50um) m 08 80m
17 1 OM1 ความยาว (62.5um) m 02 20m
18 1 ความยาว (ทองแดง) 00
19 1 OM3 ความยาว (50um) m 1E 30m
20-35 16 ชื่อผู้ขาย 43 2D 4C 49 47 48 54 20 20 20 20 20 20 20 20 20

C-LIGHT

* OEM ใช้ได้

36 1 ที่สงวนไว้ 00
37-39 3 ผู้ขาย OUI 00 00 00 * OEM ใช้ได้
40-55 16 ผู้ขาย PN xx xx xx xx xx xx xx xx xx xx xx xx xx xx xx * OEM ใช้ได้
56-59 4 ผู้ขายผู้ขาย 30 31 20 20 01
60-61 2 ความยาวคลื่น 03 52 850nm
62 1 ที่สงวนไว้ 00
63 1 CC_BASE xx ตรวจสอบรหัสสำหรับฟิลด์ ID ฐาน
EXTENDED ID FIELDS
64-65 2 ตัวเลือก 00 1A ขาดทุน / TX_Fault / TX_Disable
66 1 BR, สูงสุด 00
67 1 BR นาที 00
68-83 16 ผู้ขาย SN 43 4C xx xx xx xx xx xx xx xx 20 20 20 20 20 SN ของ Transceiver (ASCII) ประสบการณ์ “CLXXXXXXXXX”
84-91 8 รหัสวันที่ xx xx xx xx xx xx 20 20 YY / MM / DD Exp 120727
92 1 การตรวจวินิจฉัย 68
93 1 ตัวเลือกที่เพิ่มขึ้น 80
94 1 SFF_8472 การปฏิบัติตามข้อกำหนด 03
95 1 CC_EXT การตรวจสอบ Checksum สำหรับ Extened ID
เขตข้อมูลเฉพาะของผู้ให้บริการ
96-127 32 ผู้ขายเฉพาะเจาะจง 20 20 20 ...... ขึ้นอยู่กับข้อมูลลูกค้า
128-255 128 ที่สงวนไว้ FF FF FF ...... ขึ้นอยู่กับข้อมูลลูกค้า

8. LABEL

Handar ให้บริการออกแบบและพิมพ์ฉลาก OEM

บาร์โค้ดฉลากรองรับบาร์โค้ด 128 และ 2D

ขนาด: 1) ด้านหน้า 35 มม. * 10.5 มม. 2) ด้านหลัง 26 มม. * 10.5 มม

ข้อมูลการสั่งซื้อ

หมายเลขชิ้นส่วน อัตราข้อมูล DDM คลื่น ประเภทไฟเบอร์ อ. ชั่วคราว อินเตอร์เฟซออฟติคอล
HD-SFP + / 10G-SR 10Gbps ใช่ 850nm MMF 300m -5 ~ 85 ℃ LC

อัปเดตเวอร์ชัน:

ข้อสังเกต:

Handar ขอสงวนสิทธิ์ในการเปลี่ยนแปลงผลิตภัณฑ์นี้ในข้อกำหนดนี้โดยไม่ต้องแจ้งให้ทราบล่วงหน้าเพื่อปรับปรุงประสิทธิภาพของผลิตภัณฑ์

ติดต่อ:

เซินเจิ้น Handar เทคโนโลยีออฟติคัล co., Ltd

4F, Bld4, เขตอุตสาหกรรม Xifa B, Yintian, Xixiang, Bao'an, Shenzhen, China

พีอาร์ ประเทศจีน

โทรศัพท์: 86-755-8611-4875 / 8611-4661

อีเมล: sales@huahanda.com http://www.huahanda.com

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Handar Optical Technology Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: linda

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)