เซินเจิ้น Handar เทคโนโลยีออฟติคัล จำกัด

รายละเอียดกำหนดความสำเร็จหรือความล้มเหลวเลือกอนาคตแห่งความสำเร็จ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์SFP เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์

โมดูลไฟเบอร์ SFP รุ่น SFP แบบ Single Mode SFP 10G

โมดูลไฟเบอร์ SFP รุ่น SFP แบบ Single Mode SFP 10G

ประเทศจีน โมดูลไฟเบอร์ SFP รุ่น SFP แบบ Single Mode SFP 10G ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  โมดูลไฟเบอร์ SFP รุ่น SFP แบบ Single Mode SFP 10G

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: เซินเจิ้นประเทศจีน
ชื่อแบรนด์: HD
ได้รับการรับรอง: CE FCC RoHS
หมายเลขรุ่น: HD-SFP + / 10G-BIDI

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 PAIR
ราคา: negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: กล่อง
เวลาการส่งมอบ: 3-7 วันทำงาน
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ
สามารถในการผลิต: 50000pcs / M
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ชื่อการผลิต:: เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ SFP รุ่น SFP 1550nm โหมดเดี่ยว 10G อัตราข้อมูล:: 10Gb / s
เชื่อมต่อ:: LC อุณหภูมิในการทำงาน:: 5 ~ 70
ระยะทาง:: 0-80KM ประเภทไฟเบอร์:: เอสเอ็ม
แสงสูง:

sfp fiber module

,

bidi sfp transceiver

เครื่องรับส่งสัญญาณไฟเบอร์ SFP รุ่น SFP 1550nm โหมดเดี่ยว 10G

อุปกรณ์อินพุต / เอาท์พุตแบบถอดเปลี่ยนได้ที่เสียบเข้ากับพอร์ต Ethernet SFP + ของสวิตช์ ให้ความยืดหยุ่นในการเลือกอินเตอร์เฟส รองรับรูปแบบ "จ่ายตามที่คุณเติม" รองรับความสามารถในการตรวจสอบด้วยแสงแบบดิจิตอล

ความสามารถในการทำงานร่วมกับ Optical 10GBASE XENPAK, 10GBASE X2 และ 10GBASE XFP interfaces ในลิงค์เดียวกัน

การประยุกต์ใช้งาน

l เครือข่ายพื้นที่เก็บข้อมูลความเร็วสูง

l การ รวมกลุ่มของคอมพิวเตอร์

l ข้อมูลข้อมูลความเร็วสูงแบบกำหนดเอง

ข้อมูลจำเพาะ:

P / N HD-SFP + / 10G
Datarate 10.3G ps /
ระยะทาง 10KM
ความยาวคลื่น 1310nm
เครื่องส่ง DFB
ผู้รับ PIN
สื่อ SMF
DDM / DOM ใช่
เชื่อมต่อ LC
ใบสมัคร 10G Ethernet
อุณหภูมิในการทำงาน 0 ℃ ~ + 70 ℃
แรงดันไฟฟ้า 3.3V
การรับรอง มาตรฐาน CE / FCC / RoHS

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Handar Optical Technology Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: sales

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)