เซินเจิ้น Handar เทคโนโลยีออฟติคัล จำกัด

รายละเอียดกำหนดความสำเร็จหรือความล้มเหลวเลือกอนาคตแห่งความสำเร็จ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก

พอร์ตอีเทอร์เน็ต 1 กิกะบิตอีเธอร์เน็ตรีโมต 10GBase-SR พร้อมความถี่ 50-60Hz

พอร์ตอีเทอร์เน็ต 1 กิกะบิตอีเธอร์เน็ตรีโมต 10GBase-SR พร้อมความถี่ 50-60Hz

ประเทศจีน พอร์ตอีเทอร์เน็ต 1 กิกะบิตอีเธอร์เน็ตรีโมต 10GBase-SR พร้อมความถี่ 50-60Hz ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  พอร์ตอีเทอร์เน็ต 1 กิกะบิตอีเธอร์เน็ตรีโมต 10GBase-SR พร้อมความถี่ 50-60Hz

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: HD
ได้รับการรับรอง: CE/ROHS/FCC/ISO 9001
หมายเลขรุ่น: HD-10G

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุในกล่องกระดาษ
เวลาการส่งมอบ: 3-7 วันหลังจากได้รับเงินมัดจำ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T หรือเวสเทิร์นยูเนี่ยน
สามารถในการผลิต: ชิ้น 50000 ต่อเดือน
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
เดียวmode ไฟเบอร์: 8 / 125,8.7 / 125,9 / 125μm (ระยะสูงสุดไม่เกิน 10 ~ 100 กม.) ดูที่ SFP ความยาวคลื่น: 850nm / 1310nm / 1550nm
ท่าเรือ: พอร์ต RJ45 หนึ่งพอร์ต SFP หนึ่งพอร์ต พอร์ต อีเธอร์เน็ต: CAT-5e (หรือดีกว่า) (10/100 / 1000Mbps)
หน่วยความจำบัฟเฟอร์เฟรม: 1MKb การเปลี่ยนกำลังการผลิต: 12G
แหล่งจ่ายไฟ: AC220V (100-240V), 50 ~ 60Hz; DC: 5V, 2A
แสงสูง:

optical to ethernet converter

,

fiber optic to ethernet converter

พอร์ตไฟเบอร์กิกะบิกไฟเบอร์ออปติค 10 กิกะบิตรองรับ 10GBase-SR

แอพพลิเคชันหลัก:

1. การเชื่อมต่อระหว่างอุปกรณ์ อีเธอร์เน็ต ไฟเบอร์ 10Gbps เป็นอุปกรณ์แปลงไฟเบอร์เป็นทองแดงสำหรับการส่งผ่านทางไกล

2. ตัวแปลงสื่อสำหรับโครงข่ายหลัก (SAN, LAN, MAN)

3. สามารถใช้ในห้องโทรคมนาคมห้องทดลอง R & D ศูนย์ข้อมูลเป็นต้น

คุณลักษณะสำคัญ :

1. รองรับ Jumbo Frame

2. การขนส่งที่โปร่งใสและความล่าช้าที่ต่ำมาก

3. สนับสนุน ITUT กำหนดความยาวคลื่น DWDM / CWDM

4. รองรับฟังก์ชัน DMI สำหรับโมดูล SFP + ไฟเบอร์

5. รองรับฟังก์ชันการทดสอบ Loopback

6. ฟังก์ชั่นการจัดการวงในเชิงเศรษฐกิจ

7. ฟังก์ชันการจัดการเครือข่ายที่มีประสิทธิภาพ (Web, SNMP, Console)

8. รองรับการเสียบปลั๊กร้อน

9. สนับสนุนแร็ค 2U (16 ช่อง) และใช้งานแบบสแตนด์อโลน

10. จอภาพ เต็ม State Led

11. ติดตั้งง่าย

12. การตรวจจับสาย UTP (เฉพาะ RJ45 interface)

ข้อมูลทางเทคนิค :

ข้อมูลประสิทธิภาพ ดัชนีทางเทคนิค
ความเร็วในการส่ง 10Gb / s
โปรโตคอล IEEE802.3an (10GBase-T) IEEE802.3ae (10GBase-SR / LR / ER / ZR)
ประเภทการเข้าถึง 10G LAN
ประเภทอินเทอร์เฟซ ประเภท: RJ45 ไปยัง / จาก SFP +
ระยะการส่งข้อมูล

โมดูล SFP +: สูงสุด 80Km

10Gbase-T: สาย Cat .6a ขนาด 100 เมตริก

Packet สูงสุด

อัตราการส่งต่อ

14880950 / S

การจัดการเครือข่าย

ข้อมูล:

•ข้อมูลประเภทบัตร

•การตรวจจับโมดูลไฟเบอร์ SFP +

•ฟังก์ชั่น DMI ของ SFP + ไฟเบอร์ module (อุณหภูมิ, แรงดัน, กำลังออฟติคัล)

•เครื่องตรวจจับสถานะลิงค์

•เปิดใช้งานฟังก์ชั่นทดสอบ Loopback แบบเปิด / ปิด

•การตรวจจับสายเคเบิล UTP (เฉพาะอินเตอร์เฟซ RJ45)

•การตรวจสอบสถานะของการ์ดระยะไกล (เฉพาะคู่)

ความต้องการพลังงาน

สามารถติดตั้งได้ ชั้น: AC 85 ~ 220V หรือ DC -48V

สแตนด์อโลน: AC 220V หรือ DC -48V

การใช้พลังงาน: ≤9W

สภาพแวดล้อมการทำงาน

อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 ° C

อุณหภูมิในการเก็บรักษา: -10 ~ 70 ° C

ความชื้น: 5% ~ 90% (ไม่ควบแน่น)

มิติ

การ์ด: 11.5 มม. (W) × 78 มม. (D)

แบบสแตนด์อโลน: 156 มม. (W) × 128 มม. (D) × 32 มม. (H)

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Handar Optical Technology Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: sales

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)