เซินเจิ้น Handar เทคโนโลยีออฟติคัล จำกัด

รายละเอียดกำหนดความสำเร็จหรือความล้มเหลวเลือกอนาคตแห่งความสำเร็จ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์เครื่องรับส่งสัญญาณ QSFP

ตัวรับส่งข้อมูล Dule LC DOM QSFP SMF สำหรับ Infiniband Interconnects

ตัวรับส่งข้อมูล Dule LC DOM QSFP SMF สำหรับ Infiniband Interconnects

ประเทศจีน ตัวรับส่งข้อมูล Dule LC DOM QSFP SMF สำหรับ Infiniband Interconnects ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  ตัวรับส่งข้อมูล Dule LC DOM QSFP SMF สำหรับ Infiniband Interconnects

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: HD
ได้รับการรับรอง: CE/RoHs/FCC
หมายเลขรุ่น: HD-QSFP + / 40G-LR4

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น
ราคา: negotiation
รายละเอียดการบรรจุ: บรรจุในกล่องกระดาษ
เวลาการส่งมอบ: 3-7 วันหลังจากได้รับเงินมัดจำ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T หรือเวสเทิร์นยูเนี่ยน
สามารถในการผลิต: ชิ้น 50000 ต่อเดือน
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ชื่อสินค้า: Cisco QSFP-40G-ER4 รองรับ 40GBASE-ER4 และ OTU3 QSFP + 1310nm 40 kd LC รับส่งสัญญาณ 40G ER QSFP ใบสมัคร: ศูนย์ข้อมูลและเครือข่ายไฟเบอร์
Center ความยาวคลื่น: CWDM ขนาด 4x10Gb / s 1271/1291/1311 / 1331nm ขั้วต่อแสง: LC หรือ MPO
ความยาวคลื่น: 1310nm อัตราข้อมูล: 40GB / s
ตัวเชื่อมต่อ: Dule LC DDMI: ใช่
มาตรฐาน: QSFP + MSA IEEE 802.3ba 40GBASE-LR4 ได้รับการรับรอง: CE/ROHS/FCC/ISO
แสงสูง:

qsfp transceiver module

,

fiber optic transceiver module

Cisco QSFP-40G-ER4 รองรับ 40GBASE-ER4 และ OTU3 QSFP + 1310nm 40 kd LC รับส่งสัญญาณ 40G ER QSFP

ลักษณะ

Quad Small Form-Factor การศึกษา (QSFP หรือ QSFP +) เป็นตัวรับส่งสัญญาณแบบ ร้อน-การศึกษา ขนาดกะทัดรัดที่ใช้สำหรับแอพพลิเคชันการสื่อสารข้อมูล เชื่อมต่อเมนบอร์ดอุปกรณ์เครือข่าย (สำหรับสวิตช์เราเตอร์อุปกรณ์แปลงข้อมูลสื่อหรืออุปกรณ์ที่คล้ายกัน) ไปยังสายเคเบิลไฟเบอร์ออปติก เป็นรูปแบบอุตสาหกรรมที่ร่วมกันพัฒนาและสนับสนุนโดยผู้จัดจำหน่ายส่วนประกอบเครือข่ายหลายราย ตัวรับส่งสัญญาณ QSFP + ได้รับการออกแบบมาเพื่อสนับสนุน Serial Attached SCSI, 40G อีเธอร์เน็ต, Infiniband 20G / 40G และมาตรฐานด้านการสื่อสารอื่น ๆ QSFP รับส่งสัญญาณ ประกอบด้วย 40GBASE-SR4 และ 40GBASE-LR4 สำหรับแอพพลิเคชันที่แตกต่างกัน

โมดูล Ascentจักษุs 40GBASE QSFP + (Quad Small Form-Factor การศึกษา Plus) มอบความหลากหลายของตัวเลือกการเชื่อมต่อ 40 กิกะบิต อีเธอร์เน็ต ความหนาแน่นสูงสำหรับศูนย์ข้อมูลเครือข่ายคอมพิวเตอร์สมรรถนะสูงชั้นองค์กรและชั้นการแจกจ่ายและแอพพลิเคชันการขนส่งผู้ให้บริการ

Fea tures

  • ปัจจัยฟอร์ม QSFP + แบบเสียบปลั๊กแบบ ร้อน-การศึกษา
  • รองรับอัตราบิตรวม 41.2 Gb / s
  • การกระจายพลังงาน <3.5W
  • RoHS-6 เป็นไปตามข้อกำหนด
  • ช่วงที่มีอุณหภูมิต่ำกว่า 15 ° C ถึง 60 ° C
  • แหล่งจ่ายไฟ 3.3V เดี่ยว
  • ความยาวของการเชื่อมต่อสูงสุด 2 กม. บน ไฟเบอร์ โหมดเดี่ยว (SMF)
  • Uncooled 4x10Gb / s CWDM transmitter
  • อินเตอร์เฟซไฟฟ้า XLPPI
  • ตัวรับ คู่ LC
  • ฟังก์ชันการวินิจฉัยแบบดิจิตอลในตัวรวมถึงการตรวจสอบกำลังไฟ Tx / Rx

ลักษณะ

โมดูลตัวรับส่งสัญญาณ HD-QSFP + / 40G-LR4 ได้รับการออกแบบมาเพื่อใช้ในการเชื่อมต่อ 40 กิกะบิตอีเธอร์เน็ตผ่านโหมด โหมดเดี่ยว สอดคล้องกับ QSFP + MSA1,2 และ IEEE 802.3ba 40GBASE-LR43 ฟังก์ชั่นการวินิจฉัยแบบดิจิตอลพร้อมใช้งานผ่านอินเทอร์เฟซ I2C ตามที่ QSFP + MSA ระบุ ตัวรับส่งสัญญาณออพติคอลสอดคล้องกับข้อกำหนด RoHS 2011/65 / EU4

การประยุกต์ใช้งาน

  • 40G อีเธอร์เน็ต
  • Infiniband เชื่อมต่อกัน
  • การเชื่อมต่อ 40G Telecom
  • ศูนย์ข้อมูล

รายละเอียด:

P / N AQSFP-40G-LR4
Datarate 40G / PS
ระยะทาง 10KM
ความยาวคลื่น 4 CWDM Lane 1270 1290 1310 1330
สื่อ SMF
DDM / DOM ใช่
เชื่อมต่อ LC
ใบสมัคร 40G อีเธอร์เน็ต / 40G Infiniband
อุณหภูมิในการทำงาน 0 ℃ ~ + 70 ℃
แหล่งจ่ายไฟ 3.3V
การรับรอง มาตรฐาน CE / FCC / RoHS / TUV / UL
ยี่ห้อ

Ascentจักษุs / Neuter, OEM

ภาพที่ 1 - ช่องเสียบ 38-pin แบบมาตรฐาน QSFP + MSA

หมุด สัญลักษณ์ 6B ชื่อ / รายละเอียด หมายเหตุ
1 GND พื้น 1
2 Tx2n อินพุตข้อมูลอินพุตส่งข้อมูล
3 Tx2p ข้อมูลการป้อนข้อมูลที่ไม่ใช่แบบ Inverted
4 GND พื้น 1
5 Tx4n อินพุตข้อมูลอินพุตส่งข้อมูล
6 Tx4p ข้อมูลการป้อนข้อมูลที่ไม่ใช่แบบ Inverted
7 GND พื้น 1
8 ModSelL เลือกโมดูล
9 ResetL รีเซ็ตโมดูล
10 Vcc Rx +3.3 V ตัวรับกำลังจ่าย
11 SCL นาฬิกาอินเทอร์เฟซแบบอนุกรม 2 สาย
12 SDA ข้อมูลอินเทอร์เฟซแบบอนุกรม 2 สาย
13 GND พื้น 1
14 Rx3p รับเอาต์พุตข้อมูลที่ไม่ใช่แบบ Inverted
15 Rx3n เอาต์พุตข้อมูล Inverted Receiver
16 GND พื้น 1
17 Rx1p รับเอาต์พุตข้อมูลที่ไม่ใช่แบบ Inverted
18 RX1N เอาต์พุตข้อมูล Inverted Receiver
19 GND พื้น 1
20 GND พื้น 1
21 Rx2n เอาต์พุตข้อมูล Inverted Receiver
22 Rx2p รับเอาต์พุตข้อมูลที่ไม่ใช่แบบ Inverted
23 GND พื้น 1
24 Rx4n เอาต์พุตข้อมูล Inverted Receiver
25 Rx4p รับเอาต์พุตข้อมูลที่ไม่ใช่แบบ Inverted
26 GND พื้น 1

การบรรจุ:

1 เครื่องบรรจุในถุง PE สามารถพิมพ์ตราสินค้าของลูกค้าได้บนฉลาก

การจัดส่งและการชำระเงิน:

ประตูสู่ประตู: โดย International Express (DHL, TNT, Fedex, UPS, EMS) 3-5 วันทำการ

สนามบินไปยังสนามบิน: ทางอากาศ (ลูกค้าต้องติดต่อ บริษัท โลจิสติกท้องถิ่นเพื่อขออนุมัติเอง)

ท่าเทียบเรือไปยังท่าเรือ: สำหรับการสั่งซื้อปริมาณมาก

Cisco QSFP-40G-ER4 รองรับ 40GBASE-ER4 และ OTU3 QSFP + 1310nm 40 kd LC รับส่งสัญญาณ 40G ER QSFP

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Handar Optical Technology Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: sales

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)