เซินเจิ้น Handar เทคโนโลยีออฟติคัล จำกัด

รายละเอียดกำหนดความสำเร็จหรือความล้มเหลวเลือกอนาคตแห่งความสำเร็จ

บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน ผลิตภัณฑ์ตัวแปลงไฟเบอร์ออปติก

ตัวแปลงสัญญาณ LAN Managed สื่อ ความเร็วสูง 10 กิกะไบต์ด้วยความยาวคลื่น 1310nm / 1550nm

ตัวแปลงสัญญาณ LAN Managed สื่อ ความเร็วสูง 10 กิกะไบต์ด้วยความยาวคลื่น 1310nm / 1550nm

ประเทศจีน ตัวแปลงสัญญาณ LAN Managed สื่อ ความเร็วสูง 10 กิกะไบต์ด้วยความยาวคลื่น 1310nm / 1550nm ผู้ผลิต

ภาพใหญ่ :  ตัวแปลงสัญญาณ LAN Managed สื่อ ความเร็วสูง 10 กิกะไบต์ด้วยความยาวคลื่น 1310nm / 1550nm

รายละเอียดสินค้า:

สถานที่กำเนิด: จีน
ชื่อแบรนด์: HD
ได้รับการรับรอง: FCC/CE/RoHs/ISO9001
หมายเลขรุ่น: HD-MC52M-SFP +

การชำระเงิน:

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 พีซี
ราคา: nagotiation
รายละเอียดการบรรจุ: กล่องบรรจุ
เวลาการส่งมอบ: 5-8 วันทำการ
เงื่อนไขการชำระเงิน: T/T ตะวันตกสหภาพ
ติดต่อ
รายละเอียดสินค้า
ชื่อการผลิต: ตัวแปลงสื่อการจัดการที่มีความเร็วสูง 10g ที่มีโมดูล SFP + ถึง 20 กม สินค้า: ตัวแปลงสื่อที่มีการจัดการ
อัตราข้อมูล: 30% ระบบวิดีโอที่รองรับโดยอัตโนมัติ:: PAL SECAM NTSC
อุณหภูมิในการเก็บรักษา:: - 40 ~ 70 ° C อุณหภูมิโดยรอบ:: - 0 ~ 50 ° C
สาย UTP:: แมว. 5 UTP กำลังไฟ: AC 110 ~ 240V ถึง DC 5V / DC48
แสงสูง:

optical to ethernet converter

,

fiber optic to ethernet converter

ตัวแปลงสื่อการจัดการที่มีความเร็วสูง 10g ที่มีโมดูล SFP + ถึง 20 กม

แอพพลิเคชันหลัก

การเชื่อมต่อระหว่างอุปกรณ์อีเทอร์เน็ต 10Gbps แบบไฟเบอร์กับทองแดงทำหน้าที่เป็นตัวแปลงสื่อสัญญาณแบบไฟเบอร์ - ทองแดงสำหรับการรับส่งข้อมูลทางไกล

ตัวแปลงสื่อสำหรับโครงข่ายหลัก (SAN, LAN, MAN)

สามารถใช้ในห้องโทรคมนาคมห้องทดลอง R & D ศูนย์ข้อมูลและอื่น ๆ

·การแปลงความยาวคลื่น 1310nm / 1550nm / CWDM / DWDM

คุณลักษณะสำคัญ:

สนับสนุนกรอบจัมโบ้

·การขนส่งที่โปร่งใสและความล่าช้าที่ต่ำมาก

·สนับสนุน ITUT กำหนดความยาวคลื่น DWDM / CWDM

·รองรับฟังก์ชัน DMI สำหรับโมดูลไฟเบอร์ SFP + / XFP

ฟังก์ชั่นการทดสอบ Loopback สนับสนุน

สนับสนุนการจัดการเว็บ

จอแสดงผล เต็ม State Led

ติดตั้งง่าย

echnical ข้อมูล:

ข้อมูลประสิทธิภาพ ดัชนีทางเทคนิค
ความเร็วในการส่ง 10Gb / s
โปรโตคอล IEEE802.3an (10GBase-T) IEEE802.3ae (10GBase-SR / LR / ER / ZR)
ประเภทการเข้าถึง 10G LAN
ประเภทอินเทอร์เฟซ

A ประเภท: SFP + ถึง Rj45

B ประเภท: XFP ถึง Rj45

ระยะการส่งข้อมูล

โมดูล SFP +: สูงสุด 80Km

โมดูล XFP: สูงสุด 80Km

10Gbase-T: สาย Cat .6a ขนาด 100 เมตริก

Packet สูงสุด

อัตราการส่งต่อ

14880950 / S

การจัดการเครือข่าย

ข้อมูล:

การตรวจจับโมดูลไฟเบอร์ SFP + หรือ XFP

•ฟังก์ชั่น DMI ของ SFP + หรือ XFP ไฟเบอร์ (อุณหภูมิแรงดันไฟออฟติคัล)

•เครื่องตรวจจับสถานะลิงค์

•เปิดใช้งานฟังก์ชั่นทดสอบ Loopback แบบเปิด / ปิด

ความต้องการพลังงาน

เครื่องเดี่ยว: AC110V -220V หรือ DC -48V

การใช้พลังงาน: ≤6W

สภาพแวดล้อมการทำงาน

อุณหภูมิในการทำงาน: 0 ~ 50 ℃

อุณหภูมิในการจัดเก็บ: -10 ~ 70 ℃

ความชื้น: 5% ~ 90% (ไม่ควบแน่น)

มิติ สแตนด์อโลน: 173 มม. (W) × 106 มม. (D) × 33 มม. (H)

รุ่น # รายละเอียด

HD-MC52M-XFP แบบสแตนด์อโลน Web-Smart 10G สื่อ แปลง (XFP ถึง Rj45)

HD-MC52M-SFP + ตัวแปลงสื่อ 10G แบบสแตนด์อโลน Web-Smart (SFP + ถึง Rj45)

รายละเอียดการติดต่อ
Shenzhen Handar Optical Technology Co.,Ltd

ผู้ติดต่อ: sales

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)